Mio ใครใส่ Showa tec2 เยื้องต่ำ แล้วมีปัญหาแบบผมมั่ง ปรึกษาหน่อยคับ !

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 8 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมพึ่งซื้อมาใส่ แล้วชอบเยื้องต่ำ เพราะว่ามันพอดี เยื้องสูงมันสูงเกินผมไม่ปลื้ม

แล้วถ้าปล่อยไว้แบบนี้จะมีปัญหาในภายภาคหน้าหรือไม่คับ

ขอวิธีแก้ปัญหาจากกูรูหน่อยคับ ^^

1. CATPER

CATPER New Member Member

3
    0
    0
    ไม่น่ามีปัญหาน่ะครับ เพียงแต่ฝาครอบอาจจะมีรอยเนื่องจากมันโดนเสียดสีจากสปริง

2. opas347

opas347 New Member Member

2
    0
    0
    ไม่มีปัญหาครับ ของผมก็ใส่อยู่แบบนี้เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้