สวัสดีครับ พี่ๆและเพื่อนๆ ชาวสมาชิก ผมเพิ่ง Log In ครั้งแรก ฝากนื้อ ฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย เอกเขาใหญ่, 4 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกเขาใหญ่

เอกเขาใหญ่ New Member Member

1
    0
    0
    ผมจะรบกวนสอบถามว่า จะหาซื้ออะไหล่ Mazda Astina323 ปี 98 คือ บู๊ทลูกยางกันกระจก (ผมเรียกไม่ถูกอะครับ) แบบว่าลูกยางที่รอง/ดัน กระจก ที่มีประตูบานละสองอันนะครับ แบบว่ารถผมมัน สึก/แห้ง/หัก หมดแล้วอะครับ จะซื้อได้ที่ไหน และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    :) ขอบคุณมากครับ เอกเขาใหญ่

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ของแท้ยังหาได้อยู่ครับ หลายร้านแถววรจักร แต่ราคาค่อนข้างสูง
    แต่ถ้าเอาแบบประหยัดๆ ราคาครึ่งนึง ก็เอาของ BMW E36 มาแปลงครับ

3. YohanRebell

YohanRebell New Member Member

11
    0
    0
    อ่าห๊ะ ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้