Fuse 30 ละลาย

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย sitacharlie, 18 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sitacharlie

sitacharlie Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามท่านผู้รู้ครับ คือ ฟิวส์ 30 สีเขียวของ neon ละลายนะครับ มันร้อนมาถึงช่องเสียบกุญแจของรถเลยครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ เพราะได้ไปซื้อตามร้านอะไหล่ข้างถนน แล้ว เป็น 30 สีเขียวเหมือนกัน แต่พอเสียบไปปุ๊ปก็ ร้อนหลอมโดยทันทีเลยครับ ตอนนี้ ต้องสลับอัน 40 มาเสียบวิ่งแก้ขัดไปก่อน (ไม่ทราบว่าควรทำไหมด้วยครับ?) ขอบคุณครับ

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    มันร้อนจนฟิวส์ขาดแสดงว่าไฟมันคงช๊อตแล้วละครับ ลองเช็คดูนะครับ

3. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    ซื้อใหม่ได้ครับ .. เอาเบอร์เดิม
    มีขายทั่วไป

4. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    ซื้อใหม่ได้ครับ .. เอาเบอร์เดิม
    มีขายทั่วไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้