อยากเป็นสมาชิกครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 6 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีซ้อคราวน์มาเลยอยากเป็นสมาชิกด้วยครับ

1. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ยินดีตอนรับ ครับผม

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม...ดอนครับ

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ยินดีตอนรับ คับ ผมชื่อ เอกคับ

4. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ยินดีครับ
    ผมก็ยังไม่มีคราวน์ กำลังหาอยู่ครับ

5. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคน...
    ...แนะนำตัวเองเพิ่มหน่อยครับ ชื่อคน,รถ รุ่น,อื่นๆ มีรูปด้วยจะแจ่มมาก และที่สำคัญ มาเจอกันตัวเป็นๆ ตอนมีตติ้งคลับคราวต่อไป จะยี่ยมมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้