ขอคำแนะนำเรื่องประตูรถ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 31 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับสมาชิกกลุ่ม nv club ผมก็มี nv อยู่คันหนึ่ง ตามที่ผมได้เข้ามาในบอร์ดนี้บ่อยๆก็ได้ความรู้เรื่องรถ nv อยู่พอสมควร แต่ตอนนี้ผมอยากจะขอคำแนะนำคือ ผมอยากจะเปลี่ยนประตูจากประตูธรรมดาเป็นประตูไฟฟ้าแบบ nv ตัวนอก ผมต้องทำอย่างไรบ้างครับ (อ๋อลืมบอกไปรถผมเป็น nv queen cap ปี 2000) ไครที่เคยเปลี่ยนผมขอคำแนะนำด้วยครับ

1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ก็แค่ซื้อประตูตัวนอกคู่หน้ามา ถอดของเก่าออก เอาของตัวนอกใส่ เดินสายไฟ แค่นี้ก็ใช้งานได้แล้วครับ

2. thepmongkoll

thepmongkoll New Member Member

0
    0
    0
    [email protected] สอบถามครับ เปลี่ยนมาแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้