ขอบคุณพี่กบ เทพเซียงกงครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 23 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สวิตกระจกที่ผมเดินหามาหลายที่หลายเดือนไม่เคยเจอ
    ของที่พี่กบเจอมันตรงรุ่นเสียบสายไฟ เจียร์พลาสติกออกใช้ได้เลยครับ

กระจกมองข้างรูน้อตตรงกันเปลี่ยนแทนกันได้เลยครับ
    ขอบุณพี่กบมากๆครับ

วันหลังจะถ่ายรูปให้ดูครับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อยากเหนคร๊าบ รีวิวให้ดูน่อยน้าจ้า !!!

3. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ใช้กระจกมองข้างของรุ่นไหนหรอฮะ อยากเห็นจังฮะ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    sw จกไฟฟ้าผมเอาของ แอคคอดมาใช้ไม่แน่ใจรุ่นไหน
    ที่ปลั๊กเหมือนกัน แต่งพลาสติกให้เหมือนของเดิม
    สรุป 700 ได้โหมด auto ทั้งขึ้นและลง กับระบบ jam protection ด้วย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:09:04 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:08:37 ----------

sw จกไฟฟ้าผมเอาของ แอคคอดมาใช้ไม่แน่ใจรุ่นไหน
    ที่ปลั๊กเหมือนกัน แต่งพลาสติกให้เหมือนของเดิม
    สรุป 700 ได้โหมด auto ทั้งขึ้นและลง กับระบบ jam protection ด้วย

5. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    กระจกมองข้างใช้ของรุ่นไหนอะคับ

6. aumech

aumech New Member Member

33
    0
    0
    sw กระจกที่เอามาใช้หน้าตาอย่างไร มีรูปไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้