พี่ๆครับช่วนแนะนำอู่ซ่อม jzs 175ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 2 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    คือกำลังตัดสินใจจะถอย jzs 175 แต่มีปัญหาเรื่องซ่อมครับไม่รู้จะเข้าอู่ไหนดีเข้าศูนย์มันก็แพงซะ ขอคำแนะนำด้วยครับ

1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ถอยเลยครับ แถวนี้มีคนใช้เยอะครับ รอคนใช้งานจิงมาแนะนำคร้าบบ

2. pctomd

pctomd New Member Member

1
    0
    0
    ซ่อม อะไร ครับ ถ้าเกี่ยวกับเครื่อง ผมว่าเดี๋ยวนี้เครื่อง j ไม่น่าห่วงครับ ช่วงล่างก็เซียงกงถึงจะมีครับ ปทุมวัน รังสิต บางนา ช็อปตามสบายครับ สรุปแล้วรีบถอยเถอะครับ แล้วจะติดใจครับ จากคนขับ JZS 175 ครับ

3. pom_tanbood

pom_tanbood New Member Member

13
    1
    0
    เครื่อง-ช่วงล่าง
    ซ่อมอู่ทั่วไปได้ปกติครับ หากต้องการเช็คระบบไฟฟ้าและกล่อง หรือระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ต่างๆ ผมใช้บริการแถวนิมิตรใหม่ ชัยรุ่งเรือง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้