มาแล้วครับสำหรับพลาสติกซุ้มล้อ b14 เมื่อเปลี่ยนกันชนหน้าเป็น lucino

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย phatty, 1 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phatty

phatty New Member Member

15
    1
    0
    ความเดิมตอนที่แล้วที่ขอความคิดเห็นเมื่อเปลี่ยนกันชนหน้า b14 เป็น แบบ lucino แล้วพลาสติกซุ้มล้อไม่พอดีหรือว่าห่างไป พอดีไปเดินแภววรจักรเลยสอบถามทางร้านอะไหล่ดู เค้าก้อเลยเอารุ่น b14/3 มาให้ ปรากฏว่าไปลองเทียบดูแล้ว พอดีแป๊ะเลยก้อเลยมาใขความกระจ่างให้กับเพื่อนสมาชิกทราบโดยทั่วกัน และขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ตกลงใส่ได้มั้ย

3. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
  4. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    ร้านอยู่ตรงไหน+ค่าตัวเท่าไร มาบอกหน่อยครับ

5. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    อยากรู้ด้วยครับ

6. phatty

15
    1
    0
    ตกลงใส่ได้ครับพอดีกับกันชนเลยครับอยู่ตรง 4 แยกวรจักรเลยเดินหาดู ราคาประมาณ คู่ละไม่เกิน 1,000 บาทครับ ลองไปเดินหากันดู

7. phatty

15
    1
    0
    เร็ว ๆ นี้อาจจะได้เอามาอวดโฉมกัน เพราะว่ารถใกล้จะเสร็จแล้ว หว้งว่าคงออกมา หล่อ ๆ นะครับ

8. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เยี่ยมเลย

9. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ขาด หมดแล้ววว ต้องหาเปลี่ยนมั่งละ

10. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    ใกล้หน้าฝนแล้วด้วยขาดมานานแล้วต้องหา

11. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    แหล่มเลย ถ่ายภาพตอนที่ใส่เสร็จแล้วมาให้ดูบ้างสิคับ

12. phatty

15
    1
    0
    ได้เลยครับแต่ต้องรอนิดนึงนะ ขอให้รถเสร็จก่อนตอนนี้กำลังทำสีอยู่ ใกล้จะเสร็จแล้ว แต่ว่าติดปัญหาเกี่ยวกับไฟ ตัดหมอก กับไฟส่องเลี้ยว ไม่ทราบว่าพอจะมีใครแนะนำได้บ้างหรือเปล่าครับ ราคาประมาณเท่าใหร่ ถ้ามีร้านแนะนำแถวลาดพร้าวก้อจะดีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

13. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เยี่ยม...

14. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    แจ่มมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้