อยากโหลด 175 ลงมาซัก 2 นิ้ว

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย pom_tanbood, 13 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom_tanbood

pom_tanbood New Member Member

13
    1
    0
    อยากโหลด 175 ลงมาซัก 2 นิ้ว ทำไงดีครับ

1.ตัดสปริง

2.สปริงและโช๊คแต่ง

3.สปริงเทียบ

หรือ......?????

พี่ๆเพื่อนๆที่มีประสพกาม อิๆๆช่วยแถลงให้ฟังหน่อยครับ

รบกวนด้วยนะครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ข้อ 2. สปริงโหลดพร้อมโช็คแต่งครับ มีหลายยี่ห้อ ที่ดังๆ ก็เทยิน แต่ข่าวว่าค่อนข้างแข็งสักหน่อย

3. pom_tanbood

pom_tanbood New Member Member

13
    1
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้