รบกวนแนะนำร้านซ่อมแอร์ให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย OrNaJa, 31 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OrNaJa

OrNaJa New Member Member

38
    0
    0
    ตอนนี้แอร์ไม่เย็นครับ เติมน้ำยาแอร์ไม่เข้า เลยสงสัยว่าเป็นที่คอมป์ ต่างจังหวัดกลัวหาอะไหล่ยากครับ

เดือนหน้าพอดีมีไปทำธุระที่กรุงเทพฯ เลยอยากรบกวนแนะนำร้านทำแอร์ที่วางใจได้ให้หน่อยครับ

จะเอารถไปทำแอร์จะได้ไม่เสียเที่ยว แอร์หลังเคยเย็น แต่ปัจจุบันอยู่ดีๆก็ไม่เย็น ให้เช็ครวมเลยทีเดียว

วิ่งเปิดกระจกมาตั้งแต่น้ำท่วม กลัวหน้าร้อนจะไม่ไหวครับ :cry: ขอบคุณมากครับที่แนะนำ

2. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ถ้า อยู่แถวๆประชาชื่นมีร้าน แนะนำ ร้านนึงครับ

โทรมาสอบถามได้ครับ 0849309333 ขวัญ

ปล.ไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไรน่ะครับ แต่ เคยใช้ บริการมาแล้ว ตั้งแต่ ms จน มา jzs จบ รับผิดชอบงาน

3. OrNaJa

OrNaJa New Member Member

38
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวสายๆจะโทรฯไปสอบถามรายละเอียดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้