สวัสดีครับน้องใหม่ครับ แต่รถผมน้ำท่วมครับ Mazda 323 ปี92มีเรื่องรบกวนครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Nongice, 27 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nongice

Nongice New Member Member

5
    0
    0
    เป็นตัวก่อน นิวซีดานอะครับ ผมไม่รู้หาอะไหล่ที่ไหนดีครับ ที่อู่บอกว่าหาตัวหลักมา 3 ตัว 1.กล่อง ECU 2. Airflow 3. จานจ่าย
    เนื่องจากท่วมมิดคันครับ ถ้าเป็นไปได้อยากได้ทั้งชุดแผงหน้าปัดด้วยเลยครับ ใครพอมีหรือพอจะช่วยได้รบกวน ช่วยผมหน่อยนาครับ
    เป็นน้องใหม่ที่อยากใช้รุ่นนี้ครับ
    ปล.ของผมเป็นเครื่องหัวฉีดครับ

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ลองโทรถามช่างหมู พระราม9 ดูครับว่าพอมีอะไหล่อยู่มั้ย

3. Nongice

Nongice New Member Member

5
    0
    0
    ตอนนี้ พอหาได้บ้างแล้วครับ เพิ่งไปดูเครื่องมาปรากฎว่าได้ลงเครื่องใหม่Air flow เป็น B6S7 แล้วครับ ขอบคุณครับผม ทำงานแถวพระรามเก้าพอดีเลยครับ เดี๋ยวจะลองแวะไปดูครับ ขอบคุณครับ

4. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    แถวๆพระราม 9 มี 2 อู่เจ๋งๆเลยครับ
    เป็นสวรรค์ของชาว MAZDA เลยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้