อุทาหรณ์ ของความประมาท

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย ดำ บางพลี, 18 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดำ บางพลี

ดำ บางพลี New Member Member

12
    0
    1
    จัด หนัก กันเลยทีเดียว เช้าวันเสาร์ สายบายพาส ชลบุรี พัทยา ฝั่งขาเข้าชลบุรี ครับ คู่กรณีวิ่งขวายาว แต่ช้า ผมแซงซ้าย จะกลับเข้าเลนขวา kick down แล้ว เวสเกท มันดัง เจ๊คู่กรณีด้วยอารามตกใจ kick down กระทืบคันเร่งกะเขามั่ง หลังขวาของผม ก็ไปหวดกะประตูซ้าย ของเจ๊นั่นเข้า ผลเลยออกมาดังภาพ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ธันวาคม 2011
  2. ดำ บางพลี

12
    0
    1
  3. ดำ บางพลี

12
    0
    1
  4. ดำ บางพลี

12
    0
    1
  5. ดำ บางพลี

12
    0
    1
    รอช่าง ประเมิณความเสียหาย แล้วจะติดต่อพี่ป๋อง อีกทีครับเบื้องต้น
    -ไฟเลี้ยวหน้าซ้าย
    -ไฟหลังขวา
    -แพท้าย และอาจรวมเฟืองท้ายด้วย
    แล้วก็อยากได้ max ลายเดิมตามรูปหรือ ลายใดที่ท่านคิดว่าสวย ใครพอจะมีเก็บ รบกวนเอามาปล่อยให้ผมสักสี่วงเถอะครับ 18 หน้า 9 หลัง 10

6. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    โอ เสียใจด้วยครับ
    อะไหล่บอดี้ เหนื่อยหน่อยครับ โดยเฉพาะท้าย
    แต่ขอเอาใจช่วยครับ

7. ดำ บางพลี

12
    0
    1
    ขอบพระคุณครับ

8. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เสียใจด้วยคับ ขอให้กลับมาสวยเหมือนเดิม หรือสวยกว่าเดิมไวไวนะคับ

9. Fukuda_43

Fukuda_43 New Member Member

17
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ...

10. ดำ บางพลี

12
    0
    1
    ขอบคุณพี่ป๋อง สำหรับอ่ะไหล่ มี่อุตส่าห์ แบกใส่ท้ายรถมาให้ แถมลดราคาให้อีก
    เมื่อเช้าเอาปีกนกที่ได้จากพี่ป๋องไปส่งที่อู่ ช่างถามว่า ไปได้ของสภาพนี้มาจากไหน ใหม่่มาก และราคาไม่เหมาะสม
    เพราะมันถุกเกินสภาพ ^^ ปีกนก คาลิปเปอร์ ปั๊มเบรค ครบๆ จานกะผ้ายังหนาเตอะ จบข่าว

11. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    พี่ป๋องน้ำใจงดงามเสมอจริงๆครับ

12. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้