ปรึกษาหน่อยฟีโน่ ลูกโซ แพ้ คลิกลูกเชีย

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย ฮานคุง, 13 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฮานคุง

ฮานคุง New Member Member

15
    0
    0
    ปรึกษาหน่อยฟีโน่ ลูกโซ แพ้ คลิกลูกเชีย

น่าอายมากมายเลยครับ พอดีรถเพื่อนผม คลิกเพิ่งยัดลูกเชีย ชักสาม มาใหม่ๆอะครับ

ส่วนของผมลูกโซ ยัดมาก็เกือบครึ่งปีกว่าแระ

ของผมทำมาเต็มสูตร ชักสาม เฟืองท้ายเดิม เป็นต้น

ตอนออกตัวผมนำครับ แต่พอไปสักพัก เขาแซงเฉยเลยอะครับ ใครพอมีวิธีแก้บ้างไหมอะครับ

แข่งกันประมาณ700 เมตร เขาแซงผมประมาณช่วง 500 เมตรอะครับ:cry::cry::cry::cry::cry:

2. Jame (PTC.)

Jame (PTC.) Guest

0
    0
    0
    ลูก sonic ชัก 3 มันก้อวิ่งต้นอยู่แล้ว และเฟืองท้ายก้อเดิมอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้