พี่ครับขอคำแนะนำเกี่ยวกับ crown jzs133 ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 10 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จากการหาข้อมูลที่ผ่านมาเรื่องเครื่องกับเกียร์อะไหล่เพียบแต่พวกช่วงล่างกับบอดี้นี่หายากมั้ยครับ

1. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    เครื่อง เกียร์ออโต้ ช่วงล่าง หาได้เยอะ ทั้งใหม่ เก่า แท้ เทียบ แต่บอดี้เริ่มหายากมาก โดยเฉพาะท้าย หายากที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้