ขอความเห็นครับ 2jz gte กับ 1uz

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย ดำ บางพลี, 9 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดำ บางพลี

ดำ บางพลี New Member Member

12
    0
    1
    jzs 133 ครับ ตอนนี้เครื่อง 2jz gte โบ garret ar 58 คิดว่าค่าแก๊ซมันสูงอยู่พอสมควรครับ แล้วบังเอิญ ไปเจอ mighty 1uz เสียงเร้าใจมาก
    และลองหาข้อมูล ดูแล้ว ความเห็นเครื่อง 2 ตัวนี้ 50:50 ในหลายๆเวบ แต่ก็เป็นของ body อื่น เลยอยากจะทราบความเห็นของพี่น้องในคลับว่าท่านมีความเห็นเยี่ยงไร
    ระหว่าง เครื่องตัวปัจจุบัน ที่ใช้ กับ เครื่องใหม่ที่เป็น 1uz
    ขอบคุณครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    UZ กินกว่า 2J
    ค่าภาษีประจำปี UZ ตกห้าพันกว่าบาท
    UZ ต้องดัดแปลงเยอะกว่า

3. tha79

737
    0
    0
    ถ้าจะเล่น UZ หาตัวใหม่ที่เป็น VVTI ดีกว่า

4. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    ู^
    ^^
    ตอนนี้ UZ VVTI ค่าตัวอยู่ 35000
    ไปเจอมาเมื่อวานคับพี่ฐา

5. tha79

737
    0
    0
    ว้าว พร้อมกุญแจอีโมป่าว
    ราคาฮวบ น่าจับจองมาก
    ซื้อเครื่องมารอหาซื้อรถวางดีมั้ยพี่โจ๊ะ

6. ดำ บางพลี

ดำ บางพลี New Member Member

12
    0
    1
    ตอนนี้ ระงับโครงการครับ ซ่อมให้มันวิ่งได้ก่อน:(

7. Fukuda_43

Fukuda_43 New Member Member

17
    0
    0
    ผมถือหางสูบเรียงครับ (Torque น่าจะมันกว่านะ)ชอบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้