ขอสอบถามเกี่ยวกับjzs133หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 25 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    toyota crown royal saloonรุ่น jzs133อะครับสนใจอยู่มีคำถามคาใจ2ข้อครับ
    1.มันเบาะไฟฟ้าทั้งคันรึเปล่าครับ
    2.กระโปรงหลังนี่ไฟฟ้าหรือเปิดเองอะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    เบาะคนขับเป็นไฟฟ้า
    เบาะคนนั่งเป็น Manual
    กระโปรงหลัง 2 ระบบ เปิดไฟฟ้า,กุญแจไขเปิด

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    เพิ่มเติมรุ่นนี้แอร์ออโต้ เปิด-ปิดไฟหน้าออโต้ด้วยครับ
    เบาะคนนั่งหมายรวมถึงเบาะหลังด้วยครับ

3. อ๋อคือเป็นเบาะไฟฟ้าเฉพาะคนขับอย่างเดียวส่วนเบาะหลังกับข้างคนขับเป็นmanualใช่ป่าวครับแล้วพวกอะไหล่บอดี้ถ้าเทีบกับตัว155กระจกเปลือยอันไหนหสยสกกว่ากันอะครับ

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    jzs133 ส่วนมาก เบาะหลังจะเป็นไฟฟ้าครับ เบาะหน้าซ้ายไม่ไฟฟ้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้