mazda 626 ttl 2.0 AT

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย isuzu_mee, 17 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. isuzu_mee

isuzu_mee New Member Member

44
    1
    0
    รบกวนหาอู่ดีๆๆให้หน่อยครับ ปัญหาคือ เวลาเลี้ยวชอบดับ แอร์#2ไม่เย็นครับ อยู่แถวนนท์ครับ

2. โต๊ด

โต๊ด Guest

0
    0
    0
    ผมก็เหมือนกัน

ผมเคยเป็นครับ อาการ แบบนี้

มี2อย่าง 1.เรื่องระบบคอมพัง ไปหาช่างเกี่ยวกับทำระบบไฟฟ้าของรถ

2. ไปทำอะไรกับเคื่องมันแปลกใหม่หรือป่าว ช่างอาจจะทำไม่เก่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้