ชวน ๆ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย zeedmax, 7 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zeedmax

zeedmax New Member Member

9
    0
    0
    ไม่สนใจมา ลองวิ่งที่ แก่งกระจานเซอร์กิต บ้างหร๋อครับ ที่พักที่แก่งกระจานก้อมีที่พักอยู่หลายที่อยู่น้ะ อาหารก้ออร่อยมีหลายร้านเลยหล่ะ

พอดีบ้านผมอยู่เพชรบุรี อิอิ ใกล้ผมดี แต่ไกลพวกพี่ ๆ

2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ไม่ได้ไปเลยครับ ช่วงนี้ฝนตกน่ากลัว

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เคยไปทีนึง ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้