สอบถามเรื่อง โชคอัพ MS133 ครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย asamal, 5 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. asamal

asamal New Member Member

20
    0
    0
    สอบถามพี่ๆ ว่าโช๊คอัพ MS-133 ไมทราว่าถ้าจะเปลี่ยน มียี่ห้อหรือรุ่นไหนแนะนำมั้ยครับ
    เคยเบิกห้ามมาเปลี่ยแล้วอยู่ได้สักพักพอแก๊สมันรั่วออกสักหน่อย มันก็นิ่มไปเลย มันก็ยังไช้งานได้แต่เวลาขับเร็ว มันโคลงไปหน่อยนะครับ
    เลยไม่รู้ว่า จะเปลี่ยนเป็นแบบไหนที่ดีกว่า
    เคยเห็นมี พวก กระบอกทอง กระบอกเงินไม่รู้ว่าเป็นไงกันบ้างนะครับ

รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ผมก็ยังใช้ของแท้เบิกอยู่ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้