กระจกมองข้าง Ms133

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Nopcrown, 7 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    สวัสดีครับ ผมคิดว่าจะนำกระจกมองข้างคราวน์ตรงรุ่นที่ญี่ปุ่นมีใช้ มาติดที่แก้มหน้าซ้าย-ขวา
    มาติดแทนหูช้างที่ประตู และที่เห็นรถคราวน์หลายคันมีติดบ้างแล้ว ผมเคยขับรถที่กระจกอยู่ที่แก้มทัศนวิสัยการมองดีมาก
    กระจกที่จะติดนี้เป็นกระจกปรับไฟฟ้าได้ด้วย ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2011
  2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ก็ดูคลาสสิคดีพี่ถ้าจะติดอะน่ะ เพราะผมก็เคยเจอ MS13 อยู่คันนึงสีน้ำเงินใส่กระจกมองข้างที่แก้มซ้ายขวา ก็ดูสวยไปอีกแบบครับ ^^

3. Yuth JZ133

Yuth JZ133 New Member Member

24
    0
    0
    ถ้าชอบติดเลยพี่ รถของเรา ความสุขของเรา

4. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    Meeting ครั้งหน้าคงได้ยลโฉมกระจกติดแก้มแนว RETRO กระจกแบบนี้ครับ แต่บางอย่างไม่ใช่ครับ
    และท่อไอเสียคราวน์ทั้งเส้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2011
  5. puk133

puk133 New Member Member

35
    0
    0
    จัดเลยครับ พี่ป๋อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้