ผมใช้ MS-133 อยากทราบ วิธีการ แบะล้อหลัง อยากรู้ว่า ร้านตั้ง 0 เค้าทำได้มั้ย ครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย saeb_crown, 1 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saeb_crown

saeb_crown New Member Member

11
    0
    0
    ผมใช้ MS-133 อยากทราบ วิธีการ แบะล้อหลัง อยากรู้ว่า ร้านตั้ง 0 เค้าทำได้มั้ย ครับ

แล้ว ร้านไหน เค้ารับทำ ขอรายละเอียด ด้วย ครับ ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

อยากแบะ เห็นเค้าแบะแล้ว สวยดี Eiei

2. saeb_crown

11
    0
    0
    คัน มีความรู้ ด้าน นี้ ช่วยบอก ผมหน่อย นะครับ จะ ได้ไม่เสีย ค่าโง่

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ถ้าเอาแบะไม่มาก แค่โหลดลงมา ล้อหลังก็แบะแล้วครับ

4. BIKHAM

BIKHAM New Member Member

15
    0
    0
    ใช่ๆๆๆ แบบที่พี่ฐาบอกครับ...ผมเคยโหลดเจ้าคันแรก ดูสวยดุ แต่ใช้งานจริงๆ ลำบากครับ สงสารรถมาก...
    ทางที่ดีโหลดแค่พองามดีกว่าครับ...ถนนบ้านเรามันไม่อำนวยครับ....

5. saeb_crown

11
    0
    0
    ขอบคุณ ครับ พี่ ฐา

6. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    สไลรูปีกนกครับ

7. tha79

737
    0
    0
    ถ้าเอาแบบฮาร์ดคอร์ ก็ต้องสไลค์รู

8. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    OTOP ครับคุณพี่ ฐา

9. saeb_crown

11
    0
    0
    อยาก ให้ หลัง มัน แบะ ซัก 13-17 องศา ล้อ หน้า 10 องศา อ่า ครับ

ต้อง สไลด์ รูปีนก หรอครับ พี่ ๆๆ

10. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ไสลด์รูง่ายสุด ถูกสุด พร้อมเมื่อไหร่บอกเด๊ยวพาไป ^^

11. tha79

737
    0
    0
    แต่อาจจะเสียรถสุดด้วย ใช่มั้ยดอน55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้