สตาร์ท เครื่อง แล้ว รถสะดุดครับ.....รถติดแก๊ส

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย pholde, 25 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pholde

pholde New Member Member

126
    0
    0
    พอดีเป็นได้ซัก เดือนหนึ่งได้ครับ รถติดแก๊สหัวฉีด....เวลาสตาร์ทด้วยน้ำมันรถจะสะดุดๆๆๆ.(พึ่งเปลี่ยนปั๊มติ๊กใหม่).....ออกตัวแล้วสะดุดด้วยเหมือนจะดับ....แต่พอสักระยะหนึ่ง..ก็เดินปกติ....บางครั้งเปิดแอร์แล้วรถก็ดับซ่ะงั้น.......
    เกิดจากสาเหตุอะไรครับ......ขอบคุณครับ ใครเคยเป็นบ้าง:(:(.........

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    ลองล้างปีกผีเสื้อหรือยังครับ

3. pholde

pholde New Member Member

126
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้