รูปมิตติ้งบ้านนายไท มิ.ย. 54 มาแล้วคร้าบบบบบ...

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย BOMBMAN_9, 9 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

มิตติ้งพี่น้องครอบครัวคราวน์ บ้านนายไท เมื่อวันเสาร์ที่ 4 มิถุนายน 2554 ก็ผ่านไปแล้วนะครับ มีโอกาสได้เจอพี่ ๆ น้องๆ เหมือนเช่นเคย บางคนก็อ้วนขึ้น ผอมลง แต่ก็มีรอยยิ้มที่สุดยอดเหมือนเคย...อิอิ

มาชมภาพจากกล้องผมเลยนะคร้าบบบบบบบบบบ...

และแล้วงานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้มา ไว้โอกาสหน้า สำหรับสมาชิกที่ต้องกลับก่อน โอกาสหน้าขอให้ชดเชยอยู่จนเลิกเหมือนเพื่อนๆ นะคร้าบบบบบบบบบบบ...อิอิ

แล้วพบกันใหม่มิตติ้งหน้าครับ (ฝั่งนี้บ้างนะครับ)...อิอิ

สวัสดีครับ
    บอมบ์แมน บาวแดง...

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    โอกาสน่า จะชดเชยให้อยู่ด้วยทั้งคืนเล้ยยย ^^

3. ziegler

ziegler New Member Member

25
    0
    0
    โอ้ โห ไปกันเยอะเหมือนกันนะครับ
    แต่รู้สึกว่า พี่ๆ อ้วนขึ้นกันทุกคนเลยนะครับ
    เออว่าแต่ มีรูปรถ น้อยจังเลย รอบนี้ อิอิ
    ปล. รถเสร็จรอบหน้าเจอกันครับ

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    มีตติ้ง ครั้งนี้ เป็นครั้งสุดท้ายจริงๆ ที่ผมได้ทานข้าว กับพี่เด่น พี่จะอยู่ในใจพวกเราตลอดไปคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2012
  5. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    เช่นกันกับพี่เอก ครับ

6. Fukuda_43

Fukuda_43 New Member Member

17
    0
    0
    เห็นภาพแล้วเศร้าใจครับสำหรับพี่ที่จากไป ไม่ได้ไปร่วมงานด้วยหลายครั้งแล้ว
    ทุกท่านหล่อๆกันทั้งนั้นขาเก๋าก็เยอะ ตอนนี้รถของผมอีก 2 เดือนครบปี ในการ
    ปรับแต่ง ไม่รู้จะเลยปีหรือเปล่า ถ้ารถเสร็จสมบูรณ์เมื่อไรคงได้พบกันครับ
    ขอให้มิตรภาพทุกท่านยั่งยืน แล้วพบกันครับ...ขอบคุณครับ

7. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่หนุ่ม ในการฟื้นฟูรถด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้