โพลสำรวจ " บังโคลน Made in Thailand "

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Black-tiger, 26 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black-tiger

Black-tiger New Member Member

10
    0
    0
    เนื่องจากอยากได้บังโคลนมากเป็นการส่วนตัว เพราะรถเลอะเทอะเป็นประจำ อยากซาวด์เสียงเพื่อนๆ เผื่อใครสนใจลองชื่อเอาไว้
    ผมจะลองไปคุยกับ คุณเติ๊ด สำนักท่าน้ำนนท์ ให้ใจอ่อนลองออกแบบแนวเท่ๆ มาจำหน่ายให้กับพวกเราเห็นด้วยมั๊ยครับ

ผมขอลงคิวหนึ่งก่อนเลย
    โจ้ นีออน 8542 1 ชุด 4 ชิ้นครับ :)

2. pholde

pholde New Member Member

126
    0
    0
    ดีครับ ตอนนี้ ขาด หมด แล้ว.........ถ้าราคาไม่แรง ก็ น่าสนครับ ..................

3. boysiam1980

boysiam1980 New Member Member

17
    0
    0
    ยังมีเหลืออีกไหมครับ อยากได้เหมือนกันครับ

4. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ผมก็สนใจครับ ไม่ได้เข้ามานาน ขอราคาด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้