ถามเรื่อง บูชปีกนก...นก

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย atom99, 19 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. atom99

atom99 New Member Member

5
    0
    0
    รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ กำลังจะเปลี่ยนบูชปีกนกใหม่ครับ
    ที่ขายอยู่ คุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ เห็นราคาหลัก หลายๆร้อย
    หรือมีข้อมูล อื่นๆเพิ่มเติมบ้างครับ และของแท้หาได้ที่ไหนบ้างครับ
    :sad:

2. [BOND]

[BOND] Member Member

30
    0
    6
    ของแท้คงหายากครับ ของเทียบมีครับราคาหลักร้อย แต่จะให้ดีหาตัวยูรีเทนไปเลยครับ เปลี่ยนแล้วทนกว่าของเทียบ...

3. atom99

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วของที่เป็น ยูรีเทรน หาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไร
    ผมเคยเอา บูชไปอัดแล้วใช้ได้ไม่ค่อยทนเลย.......

4. [BOND]

30
    0
    6
    ยูรีเทน เท่าที่ทราบต้องสั่งจากอเมริกาครับ ชุดนึงมีชุดหน้าและรวมชุดหลังด้วยครับ ราคาประมาณแปดพันบวกลบตามค่าเงินกะภาษีนำเข้า ตออนี้ผมก็กำลังสั่งมาให้เพื่อนๆกะตัวผมเองด้วย หกสนใจจะสั่งก็บอกมาได้เลยครับ จะสั่งเผื่อให้และราคาค่าขนส่งจะได้เฉลี่ยลดลงด้วยครับ.

บอนด์.

5. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    บูช ปีกนก จัดอยู่ในส่วน อะไหล่ สิ้นเปลือง ต้องเปลี่ยน บ่อยๆ ตามอายุการใช้งาน เหมือน ยางล้อรถ , โช้คอัพ , แบตเตอรี่
    เปลี่ยนไป เถอะครับ ทางที่ดี ถ้าจะให้เห็นผล ของระบบ ช่วงล่าง เปลี่ยน ยกเซ็ท ทั้ง ยางใหม่ 4 เส้น โช้คอัดน้ำมันใหม่ และเปลี่ยน บูซ ปีกนก เปลี่ยนแล้วอารมณ์การขับขี่จะเปลี่ยนไป

6. atom99

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ....ขอเวลาคำนวนเงินก่อน ต้องเปลี่ยนโช๊คอีก โดนบูชอีก แปดพัน ทั้งเดือนกิน เกลือแน่นอน

7. [BOND]

30
    0
    6
    HAHAHA... กินเกลือยังดีกว่าแกลบนะครับ เกลือยังมีไอโอดีน แต่แกลบนี่รับมะไหว เหอๆๆ...

บอนด์.

8. pholde

pholde New Member Member

126
    0
    0
    ธรรมดาครับ แก่แล้ว ก็เงี้ยเหละครับ ต้องเลี้ยงแต่ของดีๆ................แต่เปลี่ยนแล้วรับรองครับ ว่า นิ่ม สุดๆ.............ทุกวันนี้ ค่า ซ่อม แพงกว่า ค่ากิน ข้าว อีกครับ อิอิ

9. fujiponkk

fujiponkk New Member Member

13
    0
    0
    ของผมเวลาลื้อทำช่วงล่างผมชอบเปลี่ยนบูดกับอัดลูกหมากทุกตัวเลย แต่ส่วนมากทำแต่ข้างหน้าครับ ข้างหลังไม่ค่อยได้ไปยุุ่งเพราะไม่ค่อยมีตังครับ เฉพาะข้างหน้าทำคร้งละประมาณสองพันกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้