gear position pivot

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 11 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีใครใช้ gear position pivot กับ gear auto บ้างครับ
    อยากรู้ว่า มันทำงานยังไง หาข้อมูลใน net บ้างก็บอกว่าใช้กับรถเกียร์ manual บ้างก็บอกว่าใช้
    กับ auto เลยงงๆ คือมีเเผนจาใส่จอไมล์ Type R เเต่ไม่อยากก้มลงดูที่คันเกียร์ เเต่ผมว่าน่าจะใข้กับ
    auto มากกว่า คัยมีความรู้ โปรดชี้เเนะด้วยคราบๆๆๆ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  3. SPEED R

473
    4
    0
    ขอบคุณครับ เเต่สนใจ PIVOT อยู่ครับ อยากรู้ว่านอกจากมันจะบอกตำเเหน่งการทำงานของ เกียร์ D
    เเล้วถ้าจอด มันจะโชว์ N , R, หรือ P ได้เหมือนไฟบอกเกียร์บนจอไมล์ AUTO ได้มั้ยคับ

4. SPEED R

473
    4
    0
    ไม่มีใครรู้เลยหรือคับ

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้