ใครเคยเปลี่ยนยางตรงคิ้วโครเมี่ยมขอบกระจกมั่งครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย eppsa, 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eppsa

eppsa New Member Member

5
    0
    0
    พอดียางขอบคิ้วกระจกของผมมันแข็ง ร่อนหมดแล้ว เราแปลงรุ่นอื่นแทนได้ไหมครับ
    หรือเอาของอะไรเทียบได้มั่งครับ

2. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกัน ไม่รู้ว่าสามารถเทียบรุ่นไหนได้บ้าง

อยากทราบเหมือนกันดันหน่อยครับ กำลังเจอปัญหา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้