คลับนี้มีใครอยู่แถวลาดหลุมแก้วมั่งครับเง้าเหงา...

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย neenozaa, 27 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neenozaa

neenozaa New Member Member

19
    0
    1
    ผมย้ายมาอยู่ได้ซักพักแล้วห่างใกลมักๆจะผ่านตอนไปเรียนก็ร้านพี่เท็นคิดถึงพี่ๆมากมาย...ต้องขอโทษด้วยครับทีทำตัวสาปสูญไป..T-T

2. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D:D:D

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    มีคุณมิ้งอยู่แถวนั้น อาจจะเหนเปง 36 สีขาว e36 สีดำ หรืออาจจะเปง R35 -*-

4. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ผมอ่ะอยู่ ซอยที่เลยที่ว่าการอำเภอไปนิดนึง ถนนเพิ่งทำเสร็จใหม่ๆเลย มีคนเส้นไปแล้ว2

5. neenozaa

19
    0
    1
    ผมอยู่แถวๆวัดราฎศัทธาธรรมครับผมE36สีเทามอมๆลูกรังอ่ะครับ

ดีใจจังเลยที่มีพี่ๆอยู่แถวนี้ นึกว่าจะหลุดวงโคจรซะแย้ว.....^^

6. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ยังๆยังไม่หลุด เค้าต่างหากหลุดมาก่อนเพื่อน นี่เริ่มมีคนหลุดตามมาอิก1ล่ะ *-*

7. neenozaa

19
    0
    1
    สงสัยจะมีผมกะพี่แค่2คนมั้งครับ.....มะมีใครหลุดมาอีกเลย......^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้