E36 อยากวาง j ช่วยแนะนำหน่อย(ค่าใช้จ่าย,ร้านทำ(แถวเมืองกาญจน์,บ้านโป่ง)ไม่มีความรู้เรื่องนี้ครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย kana บุคคลทั่วไป, 27 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ใช้ 318 i ปี 93 เครื่อง E36 อยากวางเครื่อง j ช่วยแนะนำหน่อยครับเรื่องค่าใช้จ่ายบวกระบบเบรคและช่วงล่างด้วย,ร้านทำบ้านอยู่แถว
    เมืองกาญจน์.-,บ้านโป่งครับ ไม่มีความรู้เรื่องนี้ครับ อยากติดแก๊สด้วยครับ รบกวนผู้รู้ครับ...ขอบคุณครับ

1. m44

m44 New Member Member

2
    0
    0
    ที่แน่ๆ ต้องหาเครื่องรุ่นแคร้งหลังสุดมาใส่ครับ เพราะว่าถ้าแคร้งติดมากับเครื่องทั่วๆไป ส่วนใหญ่จะได้แคร้งหน้าหรือไม่ก็แคร้งกลางมา เวลาวางจริง คานรับแท่นเครื่องมันจะติดอ่างแคร้งนะครับ

ปล.ผมมีแคร้งหลังครับถ้าสนใจก็โทรมาคุยกันครับ 087-1880601 jib

2. วาง J

อู่สุชาติเซอร์วิสครับ อยู่ที่ ริมคลอง สี่แยกไฟแดงลูกแกครับ

วาง j

ถ้ามาจากบ้านโป่ง ถึงสี่แยกไฟแดงลูกแกแล้วเลี้ยวขวา ครับ ตรงไป ผ่านทางรถไฟจะถึงคลอง ข้ามสะพานข้ามคลองแร้วเลี้ยวขวา ครับ 100 เมตร อู่อยู่ซ้ายมือครับ
    บอกว่า เจษ แนะนำมา อ่านะ อิอิ.....
    อู่เพื่อนผมเอง.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้