กระจกมองข้างมีไฟเลี้ยว

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Black-tiger, 18 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black-tiger

Black-tiger New Member Member

10
    0
    0
    นีออนอยากได้กระจกแบบมีไฟเลี้ยวอ่ะครับ ใส่ของแปลง หรือพอจะทำงัยได้บ้าง:cool: เอาของวีออส ใส่พอจะได้มั๊ยครับ

2. dZEKAb

dZEKAb New Member Member

2
    0
    0
    ร้านอุดมแถวเสรีไทยมีครับ คู่ละ 3,600

3. Black-tiger

Black-tiger New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ คุณdZEKAb

4. มี กระจก มองข้าง ขวา ไม่ใช่ แจ้งบอกมาด้วย น่ะครับ ....จากคุณไก่ ...086-3068846

5. pholde

pholde New Member Member

126
    0
    0
    หาอยู่เหมือนกัน แต่ อยากได้แบบ เดิมๆ ข้อต่อ ตรงที่เป็นเหล็ก หัก ตอนนี้ พันเทป กาวอยู่.ร้านที่เซียงกงบอก ซ่อมได้ แต่ ต้อง ทิ้งไว้ ซัก 2-3 วัน...........ถ้าใครมี ข้างซ้าย ฝั่ง ตรงข้ามคนขับ.....บอกด้วยครับ.....ขอราคาไม่แรงครับ สีดำ.......เพราะวันนี้ ไป หาซื้อ เซียงกง บางนา แล้ว ไม่มีของ ....แต่ได้ ชุดคันโยก สวิทต์ ไฟเลี้ยว+หน้า มา 1,500.- ไม่นู้แพงป่าวน่ะ.........ขอบคุณ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้