เกร์ความที่หน้ปัดไม่ทำงาน

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ขอคำแนะนำ, 7 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำจากสมาชิกด้วย ช่วยวิเคราะหรือผู้ที่เคยเจอปัญหา ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ผม 318 E36 M40 ครับ เครื่องเดิม

1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ต้องลองเชคดูก่อนว่าอาจจะเสียที่ตัวสาย ปล๊ก เซ็นเซอร์ หรือ อาจจะเป็นที่ตัวหน้าปัทม์เอง

เบื่องต้นลองยืมของคนอื่นมาใส่ลองก่อนก็ได้นะ ว่าขึ้นหรือเปล่า เพราะอาจจะเป็นที่ตัวหน้าปัทม์

แต่ถ้าไม่ขึ้นก็ต้องลองเชคจุดอื่นดู

2. neenozaa

neenozaa New Member Member

19
    0
    1
    สงสัย ? E36 ของพี่ต้องการอ้าแขนรับครอบครัว DEFI ......>.<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้