อยากทราบจุดอ่อนของเครื่อง M40 ครับ และถ้าติดLPGจะดีรึเปล่า ช่วยแนะนำด้วยนะครับ (มือใหม่)

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย kukkaie36, 15 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukkaie36

kukkaie36 New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบจุดอ่อนของเครื่อง M40 ครับ และถ้าติดLPGจะดีรึเปล่า ช่วยแนะนำด้วยนะครับ (มือใหม่)

2. funkyz_boyz

funkyz_boyz New Member Member

44
    4
    0
    ติดแบบหัวฉีดนะ อย่าติดแบบ Mixer หละ
    ติดของ AG ก็ดี คับ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    เรื่องจุดอ่อนไม่แน่ใจนะครับ แต่ยังไงก็ระวังเรื่องความร้อนใว้ถ้าเครื่อง bm ฮีท ฟาจะโก่งทันที ส่วนเรื่องแก้สติดหัวฉีดอีกเสียงครับ

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าติดแก๊สก็คอยดูแลรักษามากขึ้นนิดนึงก็ไม่น่าจะมีปัญหา ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้