จากสมาชิกเก่า ครับ อิอิ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย -2 BM THE RING-, 22 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    คิดถึง ทุกๆ คนมากนะครับ

ผม"สอง"เอง ยังจำกันได้มั้ย ครับ

งาน บางแสน นี้ พ่อ แม่ พี่ น้อง ไป ป่าวครับ บอกผม ด้วยนะ ผมไป ครับ จะได้เจอกัน นะครับ

ไม่มี เพื่อน ไป อ่ะ ผม เปลี่ยนเบอร์ใหม่นะ 08-5553-7377

( ตอนนี้ใช้แจส แล้วครับ แต่ ยัง รัก E36 มากครับ ดูอย่าง รูป ข้างๆ นี้ได้ ไม่เคยเปลี่ยนเลย คิดถึงมันมาก ที่ขายไปอ่ะ:cry:

2. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    สุดท้าย ก่อน ขายนี่เสียดายมากเลย อ่ะ ทำ เต็มแล้วอ่ะ แต่ เพื่อนขอซื้อต่อ ไป ว่าจะวิ่ง กับ พี และ พี่แบ็งค์ ซะหน่อย ....................อิอิ (จริงๆ นะ)

3. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    หวัดดีคับพี่สอง

สบายดีนะพี่

เจอรถพี่ทำที่ ยนต์เจริญ อะ นานแล้วววว

เปน 3J ด้วยหนิ ^^

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    จำได้ครับ มิน่าไม่ค่อยเห็นรถแล้ว ว่างๆแวะมาร้านกาแฟ บางจากได้นะครับ นั้งอยู่ทุกวัน ^ ^

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    จำได้ๆ หรือลืมแล้วนะ ฮ่าๆ

ว่างๆก้อแวะมามีทติ้งๆนะ ได้เจอกันๆ คิดถึงๆ

6. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    จำได้ๆ หรือลืมแล้วนะ ฮ่าๆ

ว่างๆก้อแวะมามีทติ้งๆนะ ได้เจอกันๆ คิดถึงๆ

7. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    จำได้จิ อิอิ

8. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้คับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้