ยากติดคอยแยกโรตารี่ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ex2006, 27 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ex2006

ex2006 New Member Member

20
    0
    0
    ยากติดคอยแยกโรตารี่ครับ เครื่อง b16a เทคใหญ่ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ
    การใช่งานแบบขับไปทำงานทุกวันนะ แนะนำร้านด้วยได้ยิ่งดีครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  3. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    อยากหาร้านติดฝีมือดีๆเหมือนกันครับ แต่จะใช้ ของ msd super blaster ss อ่ะครับ
    ทำเองแบบคุณ zamzam ไม่ไหวครับเก่งจริงๆ

4. ไฟแรงเกินไปก็ไม่ดี หัวเทียนเจ๊งไว้กว่าปรกติ ขนาดว่าใช้หัวเทียน Iradiam ของ NGK แล้วนะเนี่ย

5. jack ek

jack ek New Member Member

8
    0
    0
    ราคาประมาณนั้น ผมว่าดีนะคับ ไฟแรงดีเวลาลากรอบปลายรถไหลดี
    ผมใช้มานานแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไร ขับมันดี มีสายหัวเทียนดีๆ คอย์ด หัวเทียน กรองเปลือย วิ่งดีเห็นๆ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เห็นมีร้านนึงคับอยู่ในกระทู้ซื้อขาย ขายเเละรับทำ เคย ไปใช้บริการเเล้ว งานดี ครับ

7. ex2006

ex2006 New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

8. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    สั่งซื้อในเวบนี้เหละครับแล้วเอามาติดตั้งเองไม่ยาก
    ผมติดมาแล้วครับ เห็นผลดีคุมราคาครับ เพิ่มหัวฉีดเจอีกชุดครับ (ของเดิมเริ่มฉีดไม่เนียนแล้วเครื่องสะดุดเลยเปลียน)
    กดแล้วเครื่องลื้นมากครับแค่กดก็ล้อฟรีแล้วครับไม่ต้องกระแทกครัช ลากรอบจนสุดเลยครับกำลังไม่ตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้