น้องใหม่อยากถาม

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ghb, 16 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ghb

ghb New Member Member

1
    0
    0
    ผมน้องใหม่ครับใช้ e36เครื่อง M43 ปี99 อยู่ครับไปเปลี่ยนประเก็นฝาสูบ,ประเก็นฝาครอบวาลล์,เจียร์บ่าบดวาลล์ มาแล้วพอเข้าเกียร์ dและR รอบเครืองตกมาอยู่ที่ 740รอบ(ยังไม่ได้เปิดแอร์)และถ้าเข้าเกียร์ N และ P รอบเครื่องอยู่ที่ 1000 รอบไม่ยอมลงซึ่งผมก็ได้ล้างมอเตอร์เดินเบาและลิ้นปีกผีเสสื้อแล้วก็ยังไม่หายมีใครเคยเป็นแบบผมบ้างครับ

2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    รอบเครื่องสูงเกินไปนะ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้