ขออนุญาตถามพี่เรื่องโช๊คหน่อยคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย winof, 2 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. winof

winof New Member Member

18
    0
    0
    อยากทราบพี่ๆที่ลงjboใส่โช๊คไรกันคับ รถผมเวลาซัดเต็มๆท้ายมันยวบเหลือเกิน ขอความรู้เป็นแนวทางหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ซื้อ ราฟใส่ ก็ได้คับ ปรับไปได้ 12 ระดับ มีจ้อยด้วย แงหน่อย 20000กว่าๆ

3. winof

winof New Member Member

18
    0
    0
    ของราฟนี่หาได้ที่ไหนหรอคับ แงหน่อย คือไรอะคับพี่

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    น่าจะแพงหน่อยมั้งนะ เดาๆ สงสัยพี่เค้าพิมผิด -*-

ถ้าใช้แบบทั่วไปๆบ้านๆหน่อย ใช้งานทุกวัน รถไม่แรง โหดร้ายมากก็นิยม

โช๊ค บิวไตน์ หรือ โคนิ สปริงไอบัค ไม่ก็ H&R ถ้าขยับอีกนิดก็ บิวตัวที่ท๊อบขึ้นหน่อย

เคสปอท ห็นิยมกัน ^^

---------- Post added at 23:29:32 ---------- Previous post was at 23:29:15 ----------

น่าจะแพงหน่อยมั้งนะ เดาๆ สงสัยพี่เค้าพิมผิด -*-

ถ้าใช้แบบทั่วไปๆบ้านๆหน่อย ใช้งานทุกวัน รถไม่แรง โหดร้ายมากก็นิยม

โช๊ค บิวไตน์ หรือ โคนิ สปริงไอบัค ไม่ก็ H&R ถ้าขยับอีกนิดก็ บิวตัวที่ท๊อบขึ้นหน่อย

เคสปอท ห็นิยมกัน ^^

5. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ของผม sachs กระบอกดำ หรือก้คือโช้คเดิมหละ เบิกไหม่อัดน้ำมัน ละก้ spring โหลด H&R สีน้ำเงิน

ูู^^

แข็งไม่มากคับแต่ก้ไม่ย้วยย พอได้ งบน้อย อิอิ

เอาแข็งๆหนึบๆก้ตามพี่บิสเลยย K-sport !!!

6. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ของผม sachs กระบอกดำ หรือก้คือโช้คเดิมหละ เบิกไหม่อัดน้ำมัน ละก้ spring โหลด H&R สีน้ำเงิน

ูู^^

แข็งไม่มากคับแต่ก้ไม่ย้วยย พอได้ งบน้อย อิอิ

เอาแข็งๆหนึบๆก้ตามพี่บิสเลยย K-sport !!!

7. turkfoto

turkfoto New Member Member

20
    0
    0
    ผมมีบิวเหลือง อัพไซด์ดาวอยู่

หน้า หลังเลย

ซื้อมายังไม่ได้ใส่สภาพยังสวยๆอยู่

พอดีตังไม่พอใช้ชีวิต อิอิ

เลยอยากขายอะครับ

080 6666 541 ถ้าสนลองโทรมาคุยดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้