Meeting No.77 ณ ร้านอาหาร บ้าน..ระเบียงไม้ :: เลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ วันที่ 05/06/10

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 31 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    วันเวลา วันเสาร์แรก ของเดือน มิถุนายน ซึ่งตรงกับวันที่ 05/06/10 เวลาตั้งแต่ บ่ายสี่โมครึ่งเป็นต้นไป
    สถานที่ ร้านอาหาร บ้าน..ระเบียงไม้ :: เลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

รายละเอียดเพิ่มเติม
    ร้านนี้จะอยู่ฝั่งเดียวกับ The Crystal โดยถ้าลงทางด่วนที่บอกว่าไปถนนนวมินทร์,
    นวลจันทร์ ลงมาปุ๊ปเตรียมออกซ้ายเลย ร้านจะอยู่เยื้องกันพอดี

ส่วนถ้าวิ่งมาจากทางเลียบทางด่วน ก็เลยจากร้าน Karaoke City มานิดเดียว ก็ถึงแล้ว

credit : punkygals

ถ้ามีข้อสงสัย หรือต้องการรายละเอีนดเพิ่มเติม สามารถติดต่อ สอบถามได้ตลอดเวลานะ :)

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เป็นสมาชิกใหม่อะครับยังไม่เคยไปมีทติ้งเลยกะว่าครั้งนี้จะไปร่วมด้วยแต่ก็ยังกล้าๆกลัวๆอยู่รถผมเดิมๆเลยครับรถแต่ละคันในคลับนี้สวยๆทั้งนั้นเลยไม่ทราบว่ารถเดิมๆแบบผมจะไปร่วมมีทติ้งด้วยได้มั้ยครับ อิอิ

3. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    กระผมคิดว่าทางท่านประธานต่างๆๆ....คงไม่คิดมากหรอคับการที่เป็นรถเดิมๆๆ....เพราะรถผมก็แถบจะเดิมที่สุดแล้ว ดัดแปลงน้อยที่สุดเลย ผมยังกล้ามาเลยคับ........อิอิ

......แต่จุดประสงค์หลักที่เราต้องขอไม่ยอมรับคือ คุณอาจจะอ้วนเกินไป...และ คุณอาจจะพกเหรียญมากเกินไป ทำให้รถหนักขึ้น...........และที่สำคับ ขาดไม่ได้ คือ...คุณ................ ญ ตรึม คับ.....และอาจจะทำให้สมาชิคท่านอื่น ตาร้อน ได้นะคับ......ถึงขอเรียนแจ้งมาให้ทราบทั่วกันคับ.......อิอิ

4. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    เยxเข้

555555555

5. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    หวัดดีคับพี่หมู ^__^

6. BiG FaT

510
    4
    0
    แหมแกเรื่องเก่าๆมันก็น่าจะลืมไปได้แล้วนะแก อุตส่าหายไปตั้งนานยังจะจำอะไรแบบนั้นได้อีก อิอิ

7. BiG FaT

510
    4
    0
    หวัดดีจ้าเท็น

8. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    อิอิอิ......เรื่องมันไม่จบง่ายๆๆ หรอ....อิอิ

9. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เจเรอเรชั่นใหม่นี่ เท็นหญิงตรึมเปล่าๆ

คิดถึงมู๋ๆจังเยยย /จ๊วบ!!

10. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ขอบอกร้าน นี้ยุงแม้งเยอะมากมาย เอา กยไปด้วยน ะอิอิ

11. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ไปสิไม่มีพลาด

12. วันนี้แล้วสิ ^___^

เจอกันกี่โมงคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้