น้องใหม่มารายงานตัว ครับ ติชมด้วยนะครับบบ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย boy_3DX, 7 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    เอารถมาวันแรก ชายข้างไปสวัดดีฟุทบาทซะนี้ วันที่2 ขับความเร้ว 60 บนทางด่วนไฟเลี้ยวซ้ายหล่นลงมาแตก ซะงั้น

วันที่สาม จัดของใหว้เลย สาธุๆๆ สวยๆ รวยๆ ไม่พังๆๆ

1jz GTE M\T จร้า

น้องใหม่รายงานตัวครับ น้องบอยนะครับ อยู่แถวบางมดประชาอุทิศครับ

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ยินดีต้อนรับคับ บ้านนี้เป็นกันเอง สบายๆนะคับ ^^

วันนี้มีมีทติ้งด้วย ถ้าสะดวกก็ขอเรียนเชิญนะคับ

3. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    รถสวยครับ ถึงกับตั้งของไหว้เลย อิอิ

4. boy_3DX

168
    2
    0
    happy คิดไม่ผิดที่เลือก e36 อิๆ หล่อ แรง แต่ไม่รวยเพราะซ่อมบำรุงเยอะละ อิๆ

วันหลังขอไปมีตติ้งด้วยนะครับ

5. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ยินดีต้อนรับค้าบบบ

6. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ยินดีต้อนรับคับๆ สีดำเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ

7. boy_3DX

168
    2
    0
    คนหน้าตาดีเค้าจะขับรถสีดำกันอิๆๆๆๆ

8. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    อย่างน้อยรถเราก้มีหลังคาเป็นสีดำ ถือว่าน่าตาดีแต่ไม่มาก 55555

9. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ดีนะยางเราสีดำ ><"

---------- Post added at 10:25:59 ---------- Previous post was at 10:25:47 ----------

ดีนะยางเราสีดำ ><"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้