แนะนำร้านทำช่วงล่าง

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย mee..., 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mee...

mee... New Member Member

232
    0
    0
    พี่ๆ ไปทำช่วงล่างเช่นเปลี่ยนพวกบูชต่างๆ
    กันที่ไหนบ้างครับ เอาแบบราคาไม่แรงมาก
    แถวๆ ในเมืองยิ่งดี
    ขอบคุณครับ

น้องใหม่

2. tuyen

tuyen New Member Member

60
    0
    0
    ผมซื้ออะไหล่เปลี่ยนเองอ่ะ ช่วงหน้าอย่างเดียว4500นิดหน่อย (ขาดลูกหมากคันชักพาวเวอร์,บูทกันโคลง)
    1.บูทปีกนก2.ลูกหมากปีกนก3.ลูกหมากกันโคลง (น่าจะเท่านี้จำไม่ได้ รู้ว่าชุดปีกนกเปลี่ยนหมด)
    แล้วก็เปลี่ยนแถวบ้าน(สาย2) ร้านทั่วไป ค่าแรง1400 ทำประมาณ ชั่วโมงกว่าๆ
    แต่ตอนอัดลูกหมากปีกนก ร้านมันไม่ได้อัดเอง เอาไปอัดที่ซอยจรัญ13 (ไม่ทราบเหมือนกันว่าร้านไหน) โดยรวม บริการok ค่าแรง แพงไปนิดนึง

แนะนำว่า ดูร้านที่มีเครื่องอัดลูกหมากด้วยครับ เพราะของผมอัดกลับมามันทำยางกันฝุ่นลูกหมากปีกนก ขาดไปข้างจะด่าก็ไม่ได้อะไรขึ้นมารอบหน้าหาร้านช่วงล่างใหม่

คงช่วยเรื่องราคาได้นิดหน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้