Meeting No.74 ณ ร้านกุ้งเต้น สาขา ถนนเกษตร-นวมินทร์ วันที่ 13/03/2009

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 7 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ขอแจ้งจัดกิจกรรมมีทติ้งประจำเดือนมีนาคม
    ณ ร้านอาหาร กุ้งเต้น สาขา ถนนเกษตร-นวมินทร์
    ในวันเสาร์ที่ 13 มีนาคม 2553
    ตั้งแต่เวลา 17.00 น เป็นต้นไป

รายละเอียดเกี่ยวกับสถานที่มีทติ้ง ตั้งอยู่ริมถนน เกษตร นวมินทร์

ถ้ามาจากทางเลียบทางด่วนรามอินทรา ให้เลี้ยวซ้ายเข้า ถนนเกษตร นวมินทร์
    ตรงไปเรื่อยๆ ข้ามไปสองไฟแดง(ถ้าจำไม่ผิดนะ) ร้านจะอยู่ทางด้านซ้ายมือ

ถ้ามาจากทางเกษตร ให้มุ่งเข้าถนนเกษตร นวมินทร์ พอลงสะพาน แล้วตรงข้ามแยกไป
    ให้มองทางขามจะเห็นร้านอาหารกุ้งเต้นอยู่ขวามือ ให้ชิดขวาและกลับรถตรงแยกไฟแดง
    พอกลับรถเสร็ดร้านจะอยู่ทางด้านซ้ายมือ

เป็นร้านอาหารไทย สะดวกสบาย และราคาไม่แพง
    ส่วนเรื่องของสถานที่จอดรถ กว้าง สะดวกสบาย และปลอดภัย

ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย สำหรับผู้ที่ร่วมรับประทานอาหาร เราจะเช็คบิล
    หารจ่ายตามจริง ผู้ที่ไม่ได้รับประทานก็จะไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิน

ถ้ามีข้อสงสัย หรือมาไม่ถูก โทรสอบถามได้ที่ 081-921-2250 biz
    ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบต่อไป

ยินดีต้อนรับสมาชิก เก่าและใหม่ทุกๆท่าน อยากให้มากันเยอะๆ
    รับประกันความสนุกและความอบอุ่น ไม่ผิดหวังแน่นอน :):):)

ป.ล. ถ้าเกิมมีเหตุการรุนแรงทางการเมือง ทางเราอาจจะเลื่อนไปก่อน
    แต่ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้น กำหนดการก็ยังคงเดิมนะ โดยจะแจ้งให้ทราบต่อไปนะ

แก้ไขล่าสุด: 10 มีนาคม 2010
  2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    รับแซบ คับป๋ม

3. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    เด๋วเอาบัตรลด 10% ไปห้ายยยยย

ู^___^

4. neenozaa

neenozaa New Member Member

19
    0
    1
    ครับผม...

ผมเปลี่ยนชื่อแล้วนะครับ vrc เขาเปลี่ยนให้ผม

โน่ กลายเป็น โป .....

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    VRC ออกแระหรอโน่ เด่วแอบไปช๊อบมาดูมั่งๆ อิอิ

6. neenozaa

neenozaa New Member Member

19
    0
    1
    ใช่แล้วครับ...^^

7. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ซื้อมาดูแระ เหมือนผมจะผอมลงนิสนึง อิอิ

8. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    ในหนังสือผมโดนลดขนาดแม๊กเหลือ18 แล้วเค้าเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดาหั้ยด้วย...อิอิ

9. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    55555555555555555 โดนกัน ถ้วนหน้าเลยเหรอเนี้ย อิอิอิ

10. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ซื้อมาละเหมือนกาน

เมื่อคืนเลยยย

หน้าตัวเองอ้วนฉัดๆ 55555

ปล. เออ ก้ว่ารถเพชรเกียออโต้นะ ลงทัมดาเลยย 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:56:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:56:37 ----------

ซื้อมาละเหมือนกาน

เมื่อคืนเลยยย

หน้าตัวเองอ้วนฉัดๆ 55555

ปล. เออ ก้ว่ารถเพชรเกียออโต้นะ ลงทัมดาเลยย 555

11. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    อ่าคับ ไปด้วยๆช่วงนี้การเมืองอย่างแรง เบื่อ ไปชิวด้วยคน คิดถึงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้