เรื่อง Sticker NV Club Thailand เปิดจองแล้ว โพสจองได้เลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Y10 Thailand, 28 กุมภาพันธ์ 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    หัวข้อนี้ขอเรื่อง Sticker Club ล้วนๆ
    สืบเนื่องจากประเดนในการมิตติ้ง
    ได้มีการพูดคุยเพื่อหาแนวทาง กับพี่ๆ น้องๆ ใน คลับ
    ถึงเรื่อง Sticker คลับ
    ตามที่ได้ตกลงกัน ดังนี้

1. ค่าใช้จ่าย 150.-ในการ สั่ง Sticker Club สมาชิกที่มีความประสงค์จะติด เป็นผู้จ่าย
    โดยสามารถแจ้งความจำนงค์ขอซื้อได้ที่ผม ก่อนวันมิตติ้งของแต่ละเดือน
    และผมไม่ได้คิดกำไรเพิมแต่อย่างใด ทำ ด้วยใจล้วนๆ
    (ต่างจังหวัด ค่าส่ง 18 บาท+ ค่าซอง 5 บาท) ผมขอคิดค่าส่งรวม 30.-
    2. ต้องทำความเข้าใจเกี่ยวกับการเป็นสมาชิกด้วยครับ ว่าสมาชิกควรมีเวลาให้คลับกับกิจกรรมต่างๆ บ้าง ตามสมควร
    3. สมาชิกที่อยู่ใน กทม. ควรมาร่วม มิตติ้ง พบปะ พูดคุย เฮฮา และทำความรู้จักกันก่อนประมาณ 3 ครั้ง และสนธนา บน เวปบอร์ด ของ เราบ้างตามสมควร
    4. สมาชิกในต่างจังหวัด ควรมีส่วนร่วม ในเวปบอร์ด อย่างสม่ำเสมอตามความเหมาะสม
    5. ต้องเป็นสมาชิกที่มีชื่อลอกอิน ใน RCweb
    6. ต้องมีหมายเลข สมาชิกคลับ ใน Link นี้ > http://racingweb.net/forums/showthread.php?659
    7. สมาชิกที่ติด Sticker ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นรถแต่ง รถเดิมๆ ก็สามารถติดได้
    8. เมื่อติด Sticker อาจเป็นจุด ดึงดูดสายตาแก่รถคันข้างหลัง ดังนั้นควรมีมารยาท ในการใช้รถบนท้องถนน
    และคุณได้เป็นสมาชิกในครอบครัวของเราแล้ว
    9. เมื่อติด Sticker แล้ว สมาชิกได้ห่างหายไปจากความเป็นครอบครัวเดียวกัน ก็ขอให้อ่าน ข้อ 1-8 อีกครั้ง
    ว่าคุณสามารถ มีส่วนร่วม ดังกล่าวได้หรือไม่ ถ้าไม่มี Sticker นั้นก็หมดคุณค่าไปทันที
    10. Sticker ไม่ได้มีไว้ โชว์ แต่มีไว้แสดงความ ผูกพันธ์ ฉันพี่น้อง เวลาเจอะเจอกัน เวลาพบปะกัน
    เราก็ทักทายกัน

ดังที่กล่าวไปแล้ว เป็นการขอความร่วมแรงร่วมใจ ในการขับเคลื่อน ถึงความผูกพันธ์ สมัคคี
    สมาชิกมารับ Sticker แล้วคิดว่า มี Sticker แล้ว ฉันไม่สนใจคนอื่น และห่างหายออกไป เป็นเรื่องน่าเศร้ามากครับ
    ผมไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลย ผมอยากให้ สมาชิกเห็นความสำคัญ กับความเป็นพี่เป็นน้องกันมากกว่า
    และมีส่วนร่วมใน กิจกรรมต่างๆ ของ คลับในวาระต่างๆ ตามความเหมาะสม

ทั้งหมดไม่ได้เป็นการบังคับ แต่อยากให้ถามใจตัวคุณเองก่อนว่า คุณจะติด Sticker ไปทำไม ถ้าคุณไม่รู้จักใครใน Club

ขอขอบคุณอย่างสูง
    TEERASIT
    JackyTwotone
    086 8819088

ขั้นตอนการสั่ง Sticker
    จะทำการสั่งตัด เดือนละครั้ง สมาชิกสามารถมารับได้ในวันมิตติ้ง ประจำเดือนครับ
    ส่วนต่างจังหวัดจะจัดส่งให้หลังจาก วันมิตติ้ง ครับ
    โดยสามารถสั่งได้ที่

[email protected]
    เฉพาะ สมาชิดต่างจังหวัด เท่านั่นนะครับ
    งดโพสสั้ง ในกระทู้นี้นะครับ
    โดยใส่รายละเอียดดังนี้
    1 ชื่อ Log in
    2 ชื่อเล่น (สมาชิกต่างจังหวัด ชื่อจริง+ ที่อยู่)
    3 หมายเลขสมาชิก
    4 เบอร์โทรกลับที่ติดต่อได้สะดวก
    5 จำนวน

เมื่อ E mail ส่งแล้ว โทรแจ้งผมด้วยนะครับ

สมาชิกกรุงเทพ รับได้ที่ มิตติ้ง เท่านั้นครับ

ท่านสามารถ แจ้งสั่งตัดได้ที่นี่ครับ
    Link นี้เท่านั้นนะครับ

http://nvclub.thai-forum.net/forum-f1/topic-t257.htm#4297

เนื่องจาก RCW ช้า มากครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2010
  2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ตามนั้น:)

3. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    รับทราบครับ ครั้งที่แล้วโอนไม่ทันครับพี่ ครั้งนี้จะต้องโอนก่อนวันที่เท่าไรครับ

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รับทราบครับผม

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ใครสะกิดต่อมหัวล้านมันฟระ

6. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    มีเหตุผลครับท่น ทีเหตุผล

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอามาให้เมื่อไหร่บอกด้วยเดี๋ยวจะซื้อเหล้าไว้ให้
    อีอ้วน

8. gar555

gar555 New Member Member

71
    0
    0
    ฮือๆๆ ซึ้งเลย อ่านแล้วอยากร้องไห้เราเป็นครอบครัวเดียวกันแล้ว อิอิ

9. นายโต

นายโต New Member Member

36
    0
    0
    อ่านแล้ว ถูกทุกข้อครับ
    แต่ลิ้งในข้อ 6 น่ะอะไร ของผมเปิดไม่ออก
    สงสัยอ่ะ

10. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ:)

11. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ได้รับแล้วเช่นกันครับ...สติ๊กเกอร์ด้านหน้าเป็นแบบเก่าเหรอครับ

12. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    ตามนั้นเลยคราฟ.........แต่ผมโอนไปให้แล้วรอบที่จะถึงนี้อย่าลืมส่งให้ผมละ..อิอิ

13. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ลิงค์ในข้อ6คือสมัครสมาชิกอ่ะครับผม

14. นายโต

นายโต New Member Member

36
    0
    0
    แสดงว่าถ้ามีหมายเลขสมาชิกแล้วสามารถโอนเงินค่า ติกเกอร์ไปได้เลยเหรอครับ
    แบบว่าอยากเป็นครอบครัวเดียวกันโดยสมบูรณ์อ่ะ 555

15. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    คุณได้สิทธิ์นี้เดี๋ยว นั้น ครับ .. :D

16. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ติดแล้วครับเท่ห์มากๆครับผม ขอบคุรคุณแจ๊คมากๆครับ

17. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ตรูยังไม่เห็นได้สิทธิ์ฟระ

18. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    อยู่ ใน รถ เนี่ย ป๋า .. แวะ มา ดิ

19. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ได้เลขสมาชิกแล้วคร้าบ...ฉลองด้วยการขอสั่งสติ๊กเกอร์คลับสักอันนะครับ เลขที่ 508 ครับผม มิตติ่งคราวหน้าที่ไหนเมื่อไหร่ ถ้าไม่ไกลชลบุรีผมจะไปเอาเอง ถ้าไกลไปก็รบกวนส่งไปรษณีย์นะครับ เรื่องตังค์จะให้โอนเลยหรือเปล่าครับ อิอิ....กะลังเห่อ อยากได้สติ๊กเกอร์ครับ (อิอิ....กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่ 300 ของผม ฉลองไปพร้อม ๆ กันเลย 5555)

20. singcoohteam

5,303
    108
    0
    อยู่ ใน รถ เนี่ย ป๋า .. แวะ มา ดิ
    ตรูให้แวะมาเอาเหล้าที่บ้านด้วยโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

21. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    แวะมาบอกพี่แจ็ค...อีกครั้ง...อย่าลืมสติกเกอร์ของผมนะพี่แจ็ค.....อยากไปมิสติ้งแต่บ้านไกล...เดี่ยวรอใกล้ๆๆไปแน่ๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:37:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:36:51 ----------

ถ้าลืม...งอล ยันลูกบวชเลย อิอิ

22. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ชิ
    งอลลลลลลลลลลลลลลและ

23. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ชิ
    งอลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลและ

24. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    รับทราบครับตามกฎระเบียบอย่างเคร่งครัดครับ

165# ครับพี่ชาย
    จัดไปครับ อันเก่า ติดเจ้าชมพูน้อยไปแล้วครับ

25. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    อ่านแล้วซึ้งมาก:eek::D :) ยังไงฝากคุณแจ๊ค ดูแลสติ๊กเกอร์ไว้ก่อนนะครับ ยังไม่มีเวลาไปรับเลยอ่ะ :):)

26. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    ค๊าบ ลุง ดิว :D:D

27. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    พักนี้งานยุ่งมากครับเพราะว่ากำลังเปิดโรงงานใหม่เลย ยังไม่ได้โอนเลยครับคุณแจ๊คต้องขอโทษด้วยนะครับถ้าโอนแล้วจะแจ้งนะครับ

28. nv1020

3,195
    302
    83
    Oh!!!......สงสัยพี่ดิวแกซึ้งมากมาซะหลายใบเลย 555:D:D:D

29. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ชิงอลเว้ย

30. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    แล้วบุคคลที่นัดรับวันรวมกลุ่ม สิบสามเดือนสามปีห้าสาม (มิตติ้ง) [พี่น้องเอ็นวี ] แล้วเกิดสถานะการบ้านเมือมฉุกเฉิน
    สมาชิกที่ต้องการ sticker ต้องทำอะไรเป็นอันดับต่อไปครับ (กรณีที่มีเลขแล้ว)
    - โอนเงิน
    - โทรแจ้ง
    - ตามในบอร์ด
    - mail แล้วโทรแจ้ง
    - รอรับวันรวมกลุ่มครั้งต่อไป
    - สมาชิกคลับต่างจังหวัดโอนเงินค่าโอนและค่าของ แล้วรอรับ

รบกวนแจ้งกลับด้วยนะครับ คุณ แจ็ค (สองสี)

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้