ขอความช่วยเหลือด่วนนนน . . .

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย PKS.Motorsport, 17 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    คืออยากเห็น รูปE 36 ใส่ล้อ E 34 อ่ะ แบบ ลายมัน สวย แล้วก็ กว้างดี ราคาก็ไม่แพง เลยอยากดู ว่ามันจะยื่นออกมาเย๊อะไม๊

อีกอันก็ E 36 ใส่ล้อ Z

ขอบคุณ ล่วงหน้า น๊ะ จ๊ะ

อยากได้ ฮามาน รุ่น แรกๆอ่ะ ที่ กเนเหลี่ยมๆ ใหญ่ๆ ลายเดียวกะ OZ ฟูทูร่า อ่ะ

2. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    เคยเห็นวิ่งบนถนนนะแต่น้อยคันแล้วอ่ะ นานๆเจอที

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ไม่รู้ว่ามันเป็นลายนี้เปล่านะครับ ไม่แน่ใจ

4. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    คล้ายๆเลย ประมาณ พศ นี้แหละ ขอบคุณมากๆครับ แต่ก้านมันจะสั้นกว่า ปลายก้านจะ บาน นิดๆ
    ไม่รู้ว่าเรียกว่า ฮามาน มอเตอร์ สปอร์ตหรือปล่าวอ่ะครับ

5. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    Hamann PG ครับพี่แพน บิซเคยใส่อยู่ตอนแรกเลย

6. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    หรอ ขอบคุณมาก ถ้าเอา หน้า 9หลัง10 E 34 มันจะปลิ้นเย๊อะไม๊อ่ะ

7. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ปลิ้นแน่แต่ติดชัวร์ไม่ต้องสืบเลยครับพี่

8. lovekodomo

661
    8
    0
    ถ้าใช่ pg1 ก็ตามรูปเลยฮ่ะแต่ไม่แน่ใจว่าใช่ที่ต้องการเปล่านะคับ รุปที่เปนออฟ s5 ใส่ s3 ผมไม่มีเลยอ่า
    ส่วน รุปรถที่ใส่ล้อ z ก็ลบไปแล้วเสียดายๆ แต่จะล้นมากๆๆ เพราะมันน่าจะหลัง 9 หรือ 10 ได้นะ สำหรับล้อ z ต้องโป่งๆๆๆ หุหุ

9. lovekodomo

661
    8
    0
    ถ้าใช่ลายนี้ก็ 1 ในล้อในฝันผมเลย อิอิอิอิ

10. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ว่าไปยังชอบลายนี้อยู่เลย มันจามีสองตัว ตัวใหม่กับเก่า

จะไม่เหมือนกันตรงหมุด กับโลโก้ แต่ส่วนตัวชอบตัวเก่ามากว่า

ดูดิบๆดี แต่ถ้าเอาของ S5 มาใส่ออฟจะลึกๆ สวยมากๆ แต่ก็คงต้องโป่ง

พอสมควรเลย >.< "

---------- Post added at 15:22:16 ---------- Previous post was at 15:22:02 ----------

ว่าไปยังชอบลายนี้อยู่เลย มันจามีสองตัว ตัวใหม่กับเก่า

จะไม่เหมือนกันตรงหมุด กับโลโก้ แต่ส่วนตัวชอบตัวเก่ามากว่า

ดูดิบๆดี แต่ถ้าเอาของ S5 มาใส่ออฟจะลึกๆ สวยมากๆ แต่ก็คงต้องโป่ง

พอสมควรเลย >.< "

11. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    อันนี้เลยยยยยย

ชอบมากๆ ขนลุกเลย อยากได้มาก มันมีตัวก้าน คาร์บอนด้วยนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้