รบกวนหน่อย รถใครแร๊กซึมบ้างคับแล้วมีอาการหรือเปล่า

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย A_N@LOMA, 4 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    รบกวนหน่อย รถใครแร๊กซึมบ้างคับแล้วมีอาการดังหรือเปล่า เวลาขับกับเวลาเลี้ยวอะคับ ยังไงช่วยบอกหน่อยนะคับ อยากรู้คับว่าเปนอย่างของผมหรือเปล่า

2. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    เคยเป็นครับแต่ไม่รู้เหมือนกันป่าวว

แร๊กพวงมาลัยรั่วว ของผมเศษหินเข้าไป

ดัง กุ๊บๆๆ

ยกแร๊กไหม่ใส่ก้หายครับบ

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    อันนี้ขึ้นอยู่กับสภาพการชำรุษด้วย
    ถ้าชำรุษมาก อาจจะพอมีบ้าง
    ถ้าตัวแกนแรคไม่เป็นรอย ก็มีชุกซ่อม
    ราคาไม่สูง ถ้าจำไม่ผิดก็ 1-2 พันน่าจะได้
    ส่วนมากถ้าแรคซึม ตรงท่อยางที่อยู่ข้างแรค
    มักจะมีน้ำมันพาวเวอร์ไปขังอยู่ ถ้าเป็นมาซักระยะนึง
    ยางตัวนี้จะบวมกว่าปกติ ลองเช็คๆดูก่อน ^o^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้