ระวังร้านอาหารต่อไปนี้

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย nungbangmod, 31 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nungbangmod

nungbangmod New Member Member

17
    0
    0
    ขอประกาศข่าว สำหรับผู้บริโภคทุกท่าน ผมมีข่าวมาบอกกันคับ

"วันที่ 30ม.ค.53 น้องสาวกับเพื่อนได้ไปรับประทานอาหาร ที่
    ร้าน ซัวเถา บางรัก 2 ถ.เจริญกรุง ได้เจอกับ แมลงสาบหลายตัวอยู่ในอาหารที่สั่งรับประทานในวันนั้น ก็ได้เเจ้งกับทางร้าน
    ให้รับทราบ แต่ทางร้านไม่ได้มีท่าทีที่จะรับผิดชอบ
    อะไร กับเหตุการที่เกิดขึ้น ภายหลังจากที่น้องสาวได้รับประทานอาหารเข้าไปนั้น ประมาณ 30 นาที ได้ส่งเข้าห้องฉุกเฉินทั้งที
    ของ ให้ผู้บริโภคทุกท่าน ควรระวังและหลีกเหลี่ยงร้านอาหารดังกล่าวด้วยคับ เพราะทางร้านไม่มารับผิดชอบอะไรเลย เลวที่สุด ผมจึงได้เเจ้งมาให้ทราบกันคับ ถ้าไม่อยากให้คนในครอบครัวเกิดขึ้นแบบผมนั้นควรหลีกเลี่ยงด้วยคับ

2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    โฮร้านอาหารไรเนี้ยไม่มีจรรยาบรรณเลย เลว

3. ibanezjesus

ibanezjesus New Member Member

71
    2
    0
    เหี้ยจริงครับ

ต้องระวังกันหน่อย

กฏหมายเมืองไทยยิ่งไม่แข็งแรงอยุ่ด้วย

4. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    เหี้ย ยันเล็บเลย หรือป่าว น้อง อิอิอิ

5. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    งี้ตัดเล็บก็หายดิพี่โอ 555+

6. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    แถวบ้านนี่หว๋าๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้