อยากปลุกผี nova 4 เกียร์ ไว้ขี่เล่น

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 8 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    :D...พอดีมี nova เก่าๆอยู่คันนึงครับ...อยากเอามาแต่งไว้ใช้งาน....ขับรถยนต์มันเปลืองค่าน้ำมันมากกว่าอ่ะนะ...แต่ยังไม่มีแนวทางในการแต่ง...ใครมีรถสวยๆเอามาโชว์กันมั่งนะครับ...ขอบคุณครับ...:D

1. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ผมก็มี 4 เกียร์เหมือนกัน....ทำเอาสวยๆก็พอครับ อย่าไปแรงเลย เจ็บไปเยอะ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้