ขอเรียนเชิญ พี่ๆ น้องๆ และผู้ที่มีใจรักในมาสด้า รักมิตรภาพ ทุกท่านร่วมงาน MTC.Grand Meeting & Happy

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Impara, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Impara

Impara New Member Member

14
    0
    1

เนื่องด้วยในโอกาศวาระดิถีขึ้นปีใหม่ และ Mazdathailandclub ได้รับการเรียกร้องจากสมาชิกให้จัดมิตติ้งสักครั้ง ทาง MTC. จึงได้เห็นสมควรจัด MTC.Grand Meeting & Happy Newyear Party 2010 ขึ้นใน วันเสาร์ที่ 9 มกราคม 2510 เวลาประมาณ 16.30 - 22.00 น. ณ.ร้านผักสด-หมูอร่อย ย่านเลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ โดยมีรายละเอียดดังนี้

กำหนดการ MTC.Grand Meeting & Happy Newyear Party 2010

16.30 - 17.30 น. ช่วงระดมพล
    ชาวมาสด้าไทยแลนด์คลับ รวมตัวกันจอดรถบริเวณลานจอดรถด้านหลังของร้านผักสด รับสติ๊กเกอร์คลับฟรี ทุกคัน (เนื่องจากลานด้านหน้าไม่สามารถจอดได้เพียงพอและเป็นส่วนตัว)
    17.30 - 18.30 น.ช่วงจำมาอวด
    ใครใคร่อวดอะไรอวด ใครใคร่โชว์อะไรโชว์ ใครอยากรู้อะไรถาม ใครตอบได้ตอบ ใครอยากคุยก็คุย ใครอยากเดินดูรถเดิน ใครอยากรู้จักใครก็แนะนำตัวกันหน่อย แบบง่ายๆสไตล์เรา
    18.30 - 20.00 น. ช่วงอิ่มหมีพลีมัน
    ร่วมรับประทานอาหารเย็นเคล้าเสียงหัวเราะและมิตรภาพในแบบบุฟเฟต์ร่วมกัน กินกันไม่ยั้งเอาให้เต็มที่ไม่อิ่ม ไม่จุก ไม่แน่น ไม่เลิก ราคาบุฟเฟต์ คนล่ะ 159 บาทไม่ รวมค่าเครื่องดื่มนะครับ ใครนำเครื่องดื่มมีแอลกอฮอล์เจือปนมาทางร้านไม่คิดค่าเปิดนะครับ แต่ ขากลับระวังด่านและขับขี่ปลอดภัยกันหน่อยแล้วกัน
    20.00 - 21.00 น. ช่วงแลกเปลี่ยนของขวัญ แลกเปลี่ยนความฮา แลกเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์
    ร่วมจับฉลากของขวัญของกำนัลโดยพร้อมเพรียงกัน กติกามีเพียงแค่....
    1. ราคาของขวัญที่นำมาจับฉลากไม่ต่ำกว่า 150.-(หนึ่งร้อยห้าสิบบาทถ้วน)ถ้าใครนำรถยนต์,บ้าน ที่ดิน หรืออสังหาริมทรัพย์ที่ต้องมีเอกสารครอบครองให้ทำการเซ็นโอนมาเลยนะคร๊าบบบบ
    2. ของขวัญทุกชิ้นที่นำมาร่วมจับฉลากไม่เน้น สวย หรู ดูดี ไฮโซ แพง เริ่ด เชิด หยิ่ง แต่เน้นความเป็นมิตรภาพระหว่างเราครับ
    3. บนกล่องของขวัญทุกกล่องต้อง ระบุชื่อเล่น ชื่อที่ใช้ในบอร์ด ชื่อกิ๊ก ชื่อภรรยา (ใครกล้าลงหมดเราจะยกย่องท่านอย่างสมเกียรติ) เบอร์โทร เพื่อจะได้สนิทแนบแน่นกันยิ่งขึ้น
    4. วิธีการจับฉลากใช้แบบลูกโซ่ คือ ให้ประธานหรือผู้ที่ได้รับเชิญท่านแรกแนะนำตัว พร้อมความรู้สึกต่อพวกเราแล้วก็จับฉลากขึ้นมา จับได้ของใคร ผู้นั้นก็ต้องแนะนำตัว แล้วกล่าวอะไรซักเล็กน้อยแล้วก็จับฉลากต่อไป เรื่อยๆจนหมด
    5. จับของได้เสร็จให้แกะให้เพื่อนๆดูเลย ว่าได้อะไร ของขวัญของรางวัลใครเจ๋งสุด มีรางวัลให้อย่างงาม
    6. หลังจากจับฉลากเสร็จ มาโหวตกันขำๆ ว่าของรางวัลที่ใครนำมาเจ๋งสุด แล้วก็มอบรางวัลให้อีกที รางวัลอาจเป็น บัตรอาบน้ำที่ฟาร์มจรเข้ ฟรีจากฟาร์มจรเข้สมุทรปราการ
    22.00 น. ช่วงร่ำรา
    จับมือร้องเพลง สามัคคีชุมนุม (ร้องยังงัยหว่า)แล้วแยกย้่ายเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ
    เน้น ขับขี่ปลอดภัย ไม่เกิน 90 กม. เมาไม่ขับ ขับไม่ซิ่ง

แล้วพบกันในงานนะครับทุกๆท่าน
    ติดต่อสอบถาม โทรได้ดังนี้ครับ
    ผม P'Thon @ MTC : 081-9139247 , [email protected]
    BiG : 085-1189449 , [email protected]
    ช้าง : 086-3832233 , [email protected]
    P'Bird : [email protected]
    P'Tom : [email protected]

2. Impara

14
    0
    1
  3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอบคุณครับ

พี่น้อง323&626มีใครไปบ้างครับ ส่วนผมไม่ได้ไปครับ น่าเสียดายจัง

4. Impara

14
    0
    1
    คุณ เพ้ง งานมีเสาร์นี้ครับ เปลี่ยนใจยังทันนะครับ

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ตอนนี้รถปั๊มเบรคมือแตกอยู่อ่ะครับ สงสัยไปไม่ทัน :sad:

ปั๊มเบรคมือขาดตลาด:cry:

6. Impara

14
    0
    1
    ปั๊มเบรคมือโครโนส คงต้องซื้อยกดุมหลังครับ แต่ช่วงนี้โกดังไม่ได้เอาของเข้าเพราะพวกที่ไปยุ่นกลับบ้านช่วงปีใหม่ ที่โกดังพี่สุดก็ของขาดมาเป็นเดือนแล้ว เป็นข้างใหนครับเผื่อผมจะพอหาให้ได้ เพราะมีเพื่อนกันไปโกดังที่อื่นกันบ่อยเผื่อจะเจอจะได้หิ้วมาฝาก และที่โกดัง ช.รุ่งเรืองย่านบางกรวยพอมีอยู่เพิ่งไปสอยให้น้องๆมาข้างล่ะ 1,500 ลองเข้าไปดูครับ แต่ถ้าจะเอาของใหม่ลองโทรเช็คที่ PSN ดูครับ ตามลิงค์ครับ

http://www.mazdathailandclub.com/webbroad/viewthread.php?tid=527&extra=page=1

7. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ขอบคุณมากๆเลยครับ
    แต่ว่าพอดีได้จากน้าติ๊กFPแล้วอ่ะครับ โทรไปหาน้าติ๊กเมื่อคืนนี้เอง สั่งด่วนเพราะรถจอดตั้งแต่ปีที่แล้ว โชคดี เห็นก่อนออกรถไปเที่ยวภูเก็ต ปีนี้น้องโนสไม่ได้ออกเที่ยว แต่นั่งCRVแทนปีนี้
    ขอบคุณมากๆอีกครั้งนึงครับ:D

8. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ไม่แน่ใจว่าจะว่างรึป่าว

เพราะงานมันมา ไม่แจ้งล่วงหน้าให้ทราบซะด้วย

น่าไปๆ

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    โดดงาน อิอิ:D

10. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    น่าไปมากๆๆ แต่ติดนัดที่อื่นแล้วครับ แงแง

11. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    ไม่มีใครไปกันเรยเหรอค๊าาาาา......หุหุ

คิดถึ้งงงงงงง...........คิดถึงงงง

12. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ใครไปมั่งเน้อ

13. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    พลาดแน่ๆอ๊ะงานนี้

14. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    รอชมรูปครับผม

15. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ชมด้วยๆ

16. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    เด่วถ้าได้รูปแล้วจาเอามาให้ชมนะคะ...รออยู่เหมือนกันมิด้ายเอากล้องไป อาศัยกล้องชาวบ้านเค้า หุหุ

พี่นิคกลับเร้วมากกก ไปมะทันอดเจอเรยยย.... เจอพี่ต้อม โปเต้ ...อีกหนึ่งคน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2010
  17. elmo

2,175
    3
    0
    นั่นสิ เจอ สองคนเองเนอะ

18. RollriderS

2,318
    9
    0
    หุๆๆๆๆ

19. elmo

2,175
    3
    0
    เหอๆ น่าน้อยจาย

20. Impara

14
    0
    1
    ขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่ให้ความสนใจมากๆครับ ถึงแม้บางท่านจะไม่ได้ไปร่วม แต่ก็เป็นการเริ่มต้นที่ดีที่ทาง mazdathailandclub , thaimazda 2 ,welovemazda ,323@626club ได้มีกิจกรรมร่วมกัน ถึงแม้จะใช้รถคนละรุ่น ต่างวัย ต่างความคิด สิ่งที่เรามีเหมือนกันคือ มิตรภาพ ครับ ทางเราหวังเป็นอย่างยิ่งว่า กิจกรรมในครั้งนี้จะได้รับการพัฒนาเติบโตเป็นการร่วมมือกันทำกิจกรรมอื่นๆ ที่สร้างสรรค์ และเต็มเปี่ยมด้วยมิตรภาพที่ดีเช่นนี้ต่อไปเรื่อยๆครับ
    รูปตามลิงค์เลยครับ
    http://www.mazdathailandclub.com/webbroad/viewthread.php?tid=607
    ขอขอคุณทุกๆท่านและ 323&626 club มากครับ
    P'Thon @ MTC
    email : [email protected]
    url : http://www.mazdathailandclub.com

http://www.youtube.com/watch?v=AWGWAaloHoA

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2010
  21. RollriderS

2,318
    9
    0
    ต้องขออำภัยจิงๆที่ไปไม่ได้นะคร๊าบบบบ

22. ao_323

1,346
    16
    0
    ว่าจะไปหาความรู้กับพี่ๆซะหน่อย

แต่ภาระกิจเยอะครับ ต้องขออภัย

อดไปตามเคย

---------- Post added at 18:43:55 ---------- Previous post was at 18:43:40 ----------

ว่าจะไปหาความรู้กับพี่ๆซะหน่อย

แต่ภาระกิจเยอะครับ ต้องขออภัย

อดไปตามเคย

23. PinK_Vampire

303
    3
    0

ไปทานข้าวมาอิ่มไหม๊ค๊าา....พี่โอ๋ ว่าจะตามไปกินด้วยซะหน่อยยย :p

24. ao_323

1,346
    16
    0
    ก็ดีครับ น้องโบ

งานเยอะไม่ค่อยมีเวลาให้ครอบครับ อิอิ

ช่วงนี้เลยไม่ได้ไปใหนเลย

---------- Post added at 12:56:38 ---------- Previous post was at 12:56:25 ----------

ก็ดีครับ น้องโบ

งานเยอะไม่ค่อยมีเวลาให้ครอบครับ อิอิ

ช่วงนี้เลยไม่ได้ไปใหนเลย

25. PinK_Vampire

303
    3
    0

ดูแลสุขภาพมั่งนะค๊าาาาา..ทำแต่งานเด่วลืมกิงข้าวกิงปลา :eek:

26. Impara

14
    0
    1
    ผ่านมาหลายเดือนแล้ว คิดถึงทุกคนจัง

27. elmo

2,175
    3
    0
    มอเต้อโชว ไง พี่ อิอิ

28. Impara

14
    0
    1
    งั้น ใครมีบัตรมั่ง เอามาแบ่งปันกันหน่อย จิ

29. PinK_Vampire

303
    3
    0

ตะเอ๋.............ลุงต้นน

30. Impara

14
    0
    1
    ต๊ะเอ๋ด้วย หายไปนาน เว็บก็ไม่ได้ทำ ล่มไปซะงั้น 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้