แว้วววว ....แวะมาเยี่ยมสบายกันดีไม๊...

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย PKS.Motorsport, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ยังอยู่ไม่ได้ไปไหน ยังไม่ขาย แล้วก็ ยังไม่ได้ซ่อมอ่ะ อิอิ

ทำใจขายไม่ลงเลยเก็บไว้ก่อน

สบายดีกันน๊ะครับ คิดถึงทุกคนน๊ะจ๊ะ
    :D:D:D

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    หวัดดีครับพี่ อิอิ

3. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    สบายดีน๊ะ หมู ( หญิงตรึม) เท่ห์ ว่ะ ฉายานี้อ่ะ

---------- Post added at 12:08:12 ---------- Previous post was at 12:07:37 ----------

สบายดีน๊ะ หมู ( หญิงตรึม) เท่ห์ ว่ะ ฉายานี้อ่ะ

มีเบอร์ แบ็ง ไม๊อ่ะหมู

4. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    หายหน้าไปเลย นะ รวยแล้วหล่ะซิแหมๆ หนาวดีไหมที่บ้านอ้ะ

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ไม่เจอพี่แพนน้านนานๆ อิอิ

คิดถึงเหมือนกันๆ สบายดีเปล่าพี่ ;p

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D:D

7. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    หวัดดี พี่โอ กะทุกท่าน ด้วยครับ

สาธุพี่ ขอให้สมพรปาก เศรษฐกิจไม่ค่อยดี ลูก อ่อนด้วย เลยห่างหายไป นาน เดี๋ยวๆ ยังไม่ไปไหน ปีหน้า อะไรๆดีขึ้น จะ ไปป่วน ด้วย เดี๋ยวจะพาลูก เข้า วงการ

แบบเปิดตัว ลูกสาวได้รู้จักกันไว้ หนุ่ม BM ไว้ใจไม่ค่อยได้เรื่องเจ้าชู้เนี่ยย

---------- Post added at 18:15:16 ---------- Previous post was at 18:14:59 ----------

หวัดดี พี่โอ กะทุกท่าน ด้วยครับ

สาธุพี่ ขอให้สมพรปาก เศรษฐกิจไม่ค่อยดี ลูก อ่อนด้วย เลยห่างหายไป นาน เดี๋ยวๆ ยังไม่ไปไหน ปีหน้า อะไรๆดีขึ้น จะ ไปป่วน ด้วย เดี๋ยวจะพาลูก เข้า วงการ

แบบเปิดตัว ลูกสาวได้รู้จักกันไว้ หนุ่ม BM ไว้ใจไม่ค่อยได้เรื่องเจ้าชู้เนี่ยย

8. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    มีเด็กซะแล้วเหรอพี่แพน55 บายดีนะคับ เบอร์ผมใช่ป่าว 084-6747113

9. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    โถ่เอ้ยยย เปลี่ยนชื่อเป็น ลิงดำนี่เอง . อิอิอิ

10. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ดีด้วยคนคับ พี่ทุกท่าน E 36

11. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    ครับผมม มม

12. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    หวาดดีทุกคนๆ เช่นกานๆ

ป.ล. พี่แพนสบายดีป่าวงับ

---------- Post added at 09:18:35 ---------- Previous post was at 09:18:20 ----------

หวาดดีทุกคนๆ เช่นกานๆ

ป.ล. พี่แพนสบายดีป่าวงับ

13. PKS.Motorsport

500
    6
    0
    หวัดดีครับ บิช สบายดี ครับผม ขอบคุณมาก ว่าจะทำรถตัวเอง ให้เสร็จๆซ๊ะท จะไป มิตติ้งมั้ง พั งตั้งแต่ คบจะแฟน จนลูก 10 เดือน แล้ว ยังไม่ได้ ซ่อมเลย หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้