ขอดูไทรทันแต่งบ้างสิคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย อารมณ์เย็น, 13 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อารมณ์เย็น

อารมณ์เย็น New Member Member

28
    0
    0
    อยากดูจิงๆว่าแต่งกันไงบ้าง ขอให้ที่ขับไทรทันเอามาให้ผมดูบ้างนะคับ:)

2. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    แต่งแรงนะครับ ภายนอกเดิมๆ อินเตอร์+ แม็กยังเดิมๆจากโรงงานเลยครับ หมกได้อีก!! ฮ่าๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2009
  3. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    พอดีเข้าไปบ้านเพื่อนครับ เจอคันนี้เลย ขอถ่ายรูปมาไว้ดูเล่นซักหน่อย งามโคตรๆเลยครับ ขั้นเทพ ลองชมดูนะครับ ขออนุญาตเจ้าของรถด้วยครับ :D

ปล. ล้อลึกสุดซอยเลยครับ :D

4. โหๆๆๆลึกได้ใจจิงๆคับ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    โห โค ต ร ลึกเลย

6. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    ล้นมากมาย สวยครับ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มีมาให้ดู แต่ เปน แนว ทางเรียบ(เซอร์กิต) อะนะ อิอิ

รถของพี่หนึ่ง มานะ พรศิริเชิด
    นักแข่งรถจากรายการ ซุปเปอร์คาร์ไทยแลนด์ รุ่น ซุปเปอร์คอมมอนเรล

สนาม บางแสน อย่าลืมเชียร์พี่หนึ่งด้วยนะ 555+ ประชาสัมพันธ์ซะหน่อย

รุ่น ซุปเปอร์คอมมอนเรล เบอร์ 59
    ตอนนี้ รถพี่หนึ่ง เค้า หุ้มสีแดงไปแล้ว คาดลายสิงห์นะจ้ะ 4ประตู อย่าลืมติดตามชม

ในรายการ บางแสน เน้อะ อิอิ
    :D

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับเจ๊

9. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ฝากระโปรง เท่ดี ครับ เบาน่าดูเลย

10. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    สวยครับ

11. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    รถพี่หนึ่งเทอร์โบไรครับ วิ่งไปดีจริงๆ

12. pee-Dmax

pee-Dmax New Member Member

350
    0
    0
    สวยจัง อิอิ

13. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    ล้อมันจะล้นไปถึงไหนกันเนี้ยงามๆเลยวะ

14. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ลึกสุดใจเลย คันบนๆ

15. รถสวยนะคับ

รถสวยนะคับ อิอิ สตายเดวกันเลย

16. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    สุดซอยจิงๆ

17. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    ล้อสวยมากคับ อยากได้จัง

18. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    ที่ทำไว้ก็แค่ใส่ max หน้ากว้าง 9.5 ทั้ง 4 ล้อ

19. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    รอดูรถพี่เอง่ะ อิอิ

20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จัดไปนัท ไม่เหมือนก้อใกล้เคียง อะ อิอิ ไอดอล เลย รถพี่หนึ่ง 5555+ สีเดียวกัน 4 ประตูเหมือนกัน งุงิ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้