### ใครเป็นศิษย์เก่า - ศิษย์ปัจจุบัน อ.ด.พ. (อุดมศึกษา) บ้าง ###

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย P@E, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ใครเป็นศิษย์เก่า หรือ ศิษย์ ปัจจุบัน อ.ด.พ. ( อุดมศึกษา ลาดพร้าว) เข้ามาคับ ...!!! มีบ้างมั้ยเนี่ย ..??

รหัสประจำตัว # 4095

เรียนรุ่น # 07 ค๊าบ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2009
  2. USED-PART

USED-PART New Member Member

86
    5
    0
    ผมเคยเรียนที่ ต.อ.พ มาครับ

3. NotZZaa

NotZZaa New Member VIP

85
    2
    0
    อ.ด.พ. เนี่ยหมายถึง ร.ร. อุดมศึกษาลาดพร้าวที่อยู่ฝกล้ๆกับร.ร.บดินทร1ป่ะครับ ถ้าใช่ผมก้อจบจากที่นั้นมาเหมือนกานอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่ารุ่นไหน

ปล. ผมเรียนที่นี่ถึงแค่ป.6เองอ่ะครับ

4. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ป๋ม ก้อ อ.ด.พ. เก่าคร้าบ แต่อยู่ถึงป.6เอง ตอนนั้นยังไม่รู้เรื่องเลย รุ่นไหนก่อมะรุอ่า แต่ ตอนนี้ อยู่ ปี2 คับ รบกวนคัยรู้ช่วยนับรุ่นให้หน่อย จิ ขอบคุณมากงับ ^^

5. amp200sx

amp200sx New Member Member

12
    0
    0
    เด็ก อ.ด.พ. ด้วยคร่า
    รุ่นไน๋ไม่รุ้ ตอนนี้ปี3อ่ะ
    ปล.จบแค่ป.6เหมือนกัลๆๆ;)

6. [Soft][EF]

144
    1
    0
    up คร้าบ ให้ เดะ อ.ด.พ.มากานเยอะๆ^^

7. fullardz

fullardz Guest

0
    0
    0
    อ.ด.พ เก่าเช่นกัน

เรียนตั้งแต่ อนุบาล เคยเป็นเชียร์ลีดเดอร์ตอน อ.3 อยู่สีม่วงด้วย พอประถมย้ายมาอยู่สีเขียว 555

ออกตอนป.6

รุ่นไหนไม่รู้ แต่ที่อ่านๆมีแต่คนเด็กกว่าทั้งนั้นเลย ซิกๆ

ตอนนี้ก็เท่ากะว่ากำลังจะจบป.ตรี

8. freak girl

freak girl New Member Member

5
    0
    0
    อยู่ด้วยคน

อยู่ตอนประถมเพราะเค้าไม่ยอมรับตอนจะเข้าอนุบาล :confused:

อยู่สีเหลืองเกลียดวิชาว่ายน้ำมาก

รหัส 41.. จบมานานแร่ะ

ทันตอนถ่ายโฆษณา ไวตามิลล์หรือแลคตาซอยเนี่ยแหล่ะ :eek:

ชอบอยู่โรงเกษตรเพราะซี้ก่ะจารย์ และชอบขโมยมะม่วงกิน ชอบไปดูนกยูง เคยเต้นของโรงเรียน

( กลัวน้อยหน้าคนข้างบน 5 5 5 5 )

9. NotZZaa

85
    2
    0

รุ่นเดียวกานอ่าครับ ตอนนี้ผมก้อปี2เหมือนกาน โลกกลมอีกแล้ว

10. amp200sx

12
    0
    0
    ที่อยู่ปี2กานนี่ชื่ออารัยกานมั่งหว่า รุ้จักเยอะอยู่นา...

11. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ป๋ม ชื่อ ฮาร์ท งับ ตอนนี้ อยู่ ม.รังสิต ปี2 ขึ้นปี3

ตอนนั้นอยู่ อ.ด.พ. รห้ส71ก่าๆนี่หละจำไม่ได้อ่า ป.6อยู่ห้อง4 อิอิ ดันเขียนชื่อ อ.ไม่ถูกอีกอ่ะ เซงเจงๆ

หวัดดีด้วยคับ คุณ NOT อิอิ โลกกลม กลม อารายก้อเกิดขึ้นได้ อิอิ

P/S พี่แอมป์(ใช่เปล่าหว่า) อยู่ปีไรแย้วอ่างับ

12. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    พมด้วยอยู่ตั้งแต่เตรียมอนุบาล ยันป.6

13. NotZZaa

85
    2
    0

ผมอยู่ป. 6/5คับ เหมือนเราจารู้จักกานนะเนี้ย อยู่บด.ไรอ่ะคับ

14. [Soft][EF]

144
    1
    0
    บ.ด.2 งับบบบ

15. NotZZaa

85
    2
    0
    ช่าย ไอ่วีป่ะเนี้ย กรูน๊อตเองนะเว้ย จำกูได้ป่าว

16. [Soft][EF]

144
    1
    0
    อ้อ
    ที่เคยเจอที่ BRC อ่ะเปล่า

17. NotZZaa

85
    2
    0
    เออ น่านแหละ

18. amp200sx

12
    0
    0
    พี่แอมปี3 ขึ้น4 ค่ะ...
    ฮาร์ท บอดิน2 พี่รู้ละไค;)
    มีเพื่อนชื่อยอดด้วยใช่มะ พี่เคยเจอยอดที่ร้านไฟเบอร์แถวลาดปลาเค้า
    แต่... มานจำพี่ไม่ได้ กรั่กๆๆ
    จาบอกว่าพี่ก๊ะอยู่บอดิน2 รุ่น8 คริคริ:p

19. [Soft][EF]

144
    1
    0
    จิงง่ะ คัยหว่า ไว้นัดมีทติ๊งบ้างไหมงับ อิอิ

20. Dynamite

Dynamite New Member Member

17
    0
    0
    เฮ้........เพิ่ง มาเห็น

ตอนนี้ยังมีรหัสประจำตัวกันไม้ครับ

สมัยผมเรียน รหัส 3049 อ่ะ นานมากๆ แล้ว จบมากี่ปีแล้วก็ไม่รู้ นับไม่ถูก ตอนนั้น ผอ. เป็น อ.อุดม กับ อ. เกษมศรี อ่ะ หลังๆ นี้ท่านเป็นยังไงบ้างก็ไม่รู้

เอาเป็นว่า รหัสของมหาลัยผม 40xxxxxx อ่ะ เอ้อ.........ความหลังๆ

21. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ป๋ม 7292มั้งคับ จามมะได้อ่ะ

22. amp200sx

12
    0
    0
    4379 รึป่าวหว่า??

น้องฮาร์ท เอาไว้เจอกาน!!

23. NotZZaa

85
    2
    0
    7314 คับ

24. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ได้ค๊าบบบบบ อิอิ เจ๊ แอม

25. amp200sx

12
    0
    0
    เจอกานที่ไหนดีล่ะน้องฮาร์ท ปั๊มJETดีมะ กรั่กๆ เหนคุยกะไอ่พีท(บอดิน2)ว่าไปกานบ่อย คริคริ;)

26. [Soft][EF]

144
    1
    0
    มะค่อยบ่อยหรอก พักนี้ นานๆ ไป ถี่ อิอิ ไปทีงับ

27. bombin_e34

bombin_e34 New Member Member

4
    0
    1
    อ.ด.พ ครับไม่รู้รุ่นครับ จบมหาลัยมา 8 ปีแล้วคับ มีใครทันบ้างเนี่ย

28. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ผมด้วยๆเพิ่งมาเจอกระทู้นึกว่าไม่มี จบมานานนนนนนนนนมากแล้วครับ ไม่รู้รุ่นอะไรเหมือนกัน แล้วอาจารย์เกษมศรีเป็นไงมั่งไม่รู้ครับ ไม่ได้ไปเลยพอดีย้ายบ้านมาอยู่บางบัวทองเลยไม่ได้ไปเลยครับ ตอนนี้ผม 30 แล้วจบมานานอักโขมีใครรุ่นๆเดียวกันมั่งเอ่ยยยยยยยส่งมาในข้อความส่วนตัวก็ได้นะครับคิดถึงโรงเรียนเหมือนกัน คิดถึงๆ

29. Dynamite

Dynamite New Member Member

17
    0
    0
    โอ้.....สมาชิกเยอะเหมือนกันนะนี่ ไม่ลองนัด meet กันที่ รร. กันบ้างเหรอ คริๆๆๆ

30. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    Up หน่อยครับสู้ๆ เงียบเชียะอิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้