หาเพื่อนร่วมทาง จาไปสมัครด้วยคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Yed H, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yed H

Yed H New Member VIP

25
    1
    0
    พี่น้องค๊าบบบบบบบบบ

ใครอยู่แถวบางกะปิบ้างคร๊าบบบบบบบ

พอดีวันที่3นี้อยากไปด้วยอาค๊าบบบบบบบ

ว่าจะหาเพื่อนขับไปพร้อมกานอ่ะคับ

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ก่อนอื่นต้องขอกล่าวยินดีต้นรับ ณ ที่นี้ด้วย

ส่วนวันเสาร์เราจะอยู่แถวเอแบคหัวหมาก

ยังไงถ้าสะดวกโทรมานัดเจอแล้วก็ไปด้วยกันก็ได้นะ

เพราะว่าเดี๋ยวต้องถามทางไปเหมือนกัน >.<

biz 081-921-2250 ^^

3. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    หวัดดีค้าบมาด้วยกันนะคับ

4. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    มาพร้อมบิซเลย ครับ มาเจอกันนะครับ อยู่ไกลน่าดู
    แต่ใจเกิน 100 อิอิอิ สู้ๆ ชื่อไรเหรอครับ

5. Yed H

Yed H New Member VIP

25
    1
    0
    ชื่อนัทอ่ะคับ บิสนี่อยู่คอนโดตรงเอแบคป่ะ ใช่e36 is ป่าวคับพอดีเคยเห็นรถอ่ะ พี่เราอยู่คอนโดนั้นอ่ะ

6. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    รถพี่ไม่สวยจะไปได้มัยนี่

7. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ไปไหนอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้